250K NGỌC HOA-EM GÁI MATXA CHUYỂN NGHỀ - ANH EM HÃY ĐẾN VÀ TẬN HƯỞNG SỰ ĐIÊU LUYỆN-TẬN TÌNH CHU ĐÁO CỦA EM NHÉ

Số điện thoại
0332835046

Chim70

Checker chính thức
8/12/18
18
13
22
hôm nay vừa check em lúc 13h15p tại hs ngox106 có cảm nhận sau e m người cao dáo rất đáng nhìn vì là máy bay nên khg quan trọng hình thức nhưng rất ấn tượng vongf4 của em mu rất cao nhiều nước dập rất thích mình hôm nay hơi mệt ra nhanh ở thế truyền thống vì ra nhanh nên có lẽ em chưa thích lắm còn với mình thì mãn nguyện khi đi sài gòn về sẽ gặp em và sẽ làm cho em thỏa mãn chúc em sức khỏe

Quôc6149

Checker chính thức
9/11/18
15
5
22
Nghe bác tả mà kết em vì en có sở thích những em nào có mũ lìn cao nhiều nước là dâm lắm thật tiếc đêm qua mới biết em hôm nay em về quê rồi nếu khg anh làm quả tất niêm với em hẹn em đầu năm nhé anh có sở thích lìn tớ mu cao nhiều nước đầu năm anh sẽ chén em

Ngọc Hoa Matxa

Checker chính thức
13/1/19
24
2
22
E gửi lời chào và lời chúc sức khỏe năm mới tới tất cả các t.y của e ! Qua một thời gian nghỉ tết và ăn dưỡng hôm nay e đã trở lại với một tinh thần rất phấn khích mong dc phục vu các t.y của e .các t.y qua giao lưu đầu xuân với e nhe!

Brotherinlaw

LÍNH DỰ BỊ
6/2/19
4
4
2
Đi chị Hoa thì khỏi nghĩ. Trưa 12h mua 2 bánh mỳ lên phòng 401 HS 2 chị em ăn xong. Chị hiếp mình out sớm shot đầu định shot 2 nhưng phải đi làm. Nên đành hẹn chị vài hôm nữa. Chúc chị luôn đông khách 6367.

Brotherinlaw

LÍNH DỰ BỊ
6/2/19
4
4
2
Nghe bác tả mà kết em vì en có sở thích những em nào có mũ lìn cao nhiều nước là dâm lắm thật tiếc đêm qua mới biết em hôm nay em về quê rồi nếu khg anh làm quả tất niêm với em hẹn em đầu năm nhé anh có sở thích lìn tớ mu cao nhiều nước đầu năm anh sẽ chén em
Bác mà đi chị này thì phê hết chỗ.

Brotherinlaw

LÍNH DỰ BỊ
6/2/19
4
4
2
Anh em nào đi chị này thì đi luôn đi nha. Để mùng8 e còn được bên chị ý lâu hơn hehe độc việc nằm đó còn cứ để chị hiếp e kaka

Khaclinh2395

Checker chính thức
12/11/18
59
38
62
Chén e Hoa đêm qua lúc 22h p.101. Cao ráo, da bánh mật thơm mịn và mát rượi, các phần nhạy cảm đều nở nang sung mãn, mặt k xinh nhưng tươi và rất lẳng lơ. Chiều chuộng hôn hít nút lưỡi tình cảm như ny. Cơ thể săn chắc, vú nở cho bóp mút k giữ. Đẹp nhất là cô bé nổi phồng, mu cao như quả núi, hai múi căng mọng, sờ, vét, chịch đều cực thích. E khá dâm nhất là khi được kích thích đúng kiểu của e, bữa qua mình chỉ ra đc một nhưng e phải lên đỉnh đc đến 2 lần.
Kết một e gái đáng chén trong phân khúc giá rẻ. Chúc e đông chym.

Ngọc Hoa Matxa

Checker chính thức
13/1/19
24
2
22
hôm nay vừa check em lúc 13h15p tại hs ngox106 có cảm nhận sau e m người cao dáo rất đáng nhìn vì là máy bay nên khg quan trọng hình thức nhưng rất ấn tượng vongf4 của em mu rất cao nhiều nước dập rất thích mình hôm nay hơi mệt ra nhanh ở thế truyền thống vì ra nhanh nên có lẽ em chưa thích lắm còn với mình thì mãn nguyện khi đi sài gòn về sẽ gặp em và sẽ làm cho em thỏa mãn chúc em sức khỏe
E cảm ơn a nha năm mới chúc a nhiều sức khỏe và gặp nhiều may mắn nha .E mong sơm dc gặp lại a.

cherubin

Checker chính thức
2/9/18
317
179
262
Đã gặp e hnay p.401 lúc 20h35. Một e gái khá đáng yêu. Nụ cười thân thiện, mọi thứ như hình trừ nước da nâu nhạt màu bánh mật nhưng sạch sẽ mịn màng nhìn rất khỏe khoắn. Dịch vụ của e đầy đủ như bài, trừ phần massage mình ko yêu cầu nên chưa có ý kiến.
Phong cách phục vụ tình cảm và chân thật, đậm chất đồng quê. E nó phục vụ như cô gái quê chiều chuộng ny vậy.
Kỹ năng hj và bj khá tốt, cái này có thừa hưởng kinh nghiệm nghề cũ của e, biết kích thích tạo hứng cho khách chơi đúng lúc đúng chỗ.
Nay e nó làm mình hứng quá đi luôn 2 shots và thấy e đáng yêu quá nên quay ra phục vụ lại e, đưa e lên đỉnh liên tiếp vài lần. Khi sướng e nó ghì lấy mình hôn và nút lưỡi âu yếm vô cùng.
Kết: một e gái đáng check trong pk. E đã cho mình một buổi check nhiều cảm xúc. Sẽ còn gặp lại e khi có dịp. Chúc e đông kach

cherubin

Checker chính thức
2/9/18
317
179
262
E nó chiều chuộng khách cực kỳ. Mình thì thích tự nhiên và tùy hứng mà e nó lại hưởng ứng rất nhiệt và rất dâm. Dâm hồn nhiên, dâm bản năng mà lại ko thô thiển. Vừa có vẻ thẹn thùng e lệ, vừa có vẻ thích thú tờ mờ như thể cô gái quê lần đầu tiên được bạn trai bạo dạn làm cho sung sướng vậy. E thể hiện điều đó rất tự nhiên, đầy nữ tính. Ôm e từ đằng sau, vòng tay lên xoa vú, se đầu ty nhỏ của e, tay kia xoa cái mu vun cao đầy đặn rồi day nhè nhẹ hột le hình như đang ló ra như cái nhụy hoa của đài hoa, miệng mơn man trên gáy, trên cổ e, thì thầm vào tai e những lời tỉ tê âu yếm, thế là e bỗng rùng minh ko chịu được và xoay mặt lại tìm môi mình mà thơm mà mút, tay e lần tìm thằng cu nần nẫn căng phồng đang rúc vào nóng hổi giữa cặp mông tròn căng mềm mại để mà xoa, mà nắn, hơi thở e như bỗng gấp hơn, trái tim e như đập mạnh hơn dưới tay mình. Một cảm giác quả là Yomost!

Darkshiva

LÍNH DỰ BỊ
17/1/19
4
2
2
Sau 2 tuần tết đi thử em xem ra sao. Đánh giá thì hơi khó em chỉ có nhận xét chút:
Thông tin bài viết 87 nhưng khá teen
Phục vụ nhiệt tình chu đáo
Nước nôi đầy đủ

Em làm 40p ko ra nhưng em ý vẫn cố gắng nhiệt tình phục vụ em, ko hối ko giục. Điểm này em cực kì thích

Hôn môi đá lưỡi, liếm ti các thứ đầy đủ

Em cực kì tình cảm và chiều khách, luôn tươi cười, thái độ ngoan lễ phép

Ngọc Hoa Matxa

Checker chính thức
13/1/19
24
2
22
Đi chị Hoa thì khỏi nghĩ. Trưa 12h mua 2 bánh mỳ lên phòng 401 HS 2 chị em ăn xong. Chị hiếp mình out sớm shot đầu định shot 2 nhưng phải đi làm. Nên đành hẹn chị vài hôm nữa. Chúc chị luôn đông khách 6367.
Cảm ơn em e yêu nha nhớ sắp xếp thời gian bên chị để shot2 thăng hoa hơn nhé e yêu