Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Nguyễn Khánh Toàn 300K Ngọc Ruby - Nghệ nhân kèn sáo, mông to doggy khoẻ, trường túc bất chi lao

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi Buông Tay, 23/5/16.

?

Bạn có thấy hài lòng với em Ngọc Ruby?

1. Hài lòng

66 phiếu
    58.4%
  2. Bình thường

18 phiếu
    15.9%
  3. Chưa hài lòng

29 phiếu
    25.7%
  1. Gặp em lần này là lần thứ 2 em là người mang lại cảm xúc trong tôi thật sự mãnh liệt , em làm gái gọi nhưng nhìn em chắc không ai nghĩ em làm bởi cách ăn mặc, cách trang điểm của em rất nhẹ nhàng nhưng em vẫn toát lên một vẻ đẹp của sự quyến rũ chết người khiến trái tim tôi đập loạn nhịp .

Cầm chiếc điện thoại cổ nhắn tin cho em tỉ tê , cứ nghĩ rằng em sẽ không đồng ý nhưng ngoài sự tưởng tượng em DẠ một câu nghe sao ngọt quá . Hẹn em 8h qua đón em đi uống cà phê đúng giờ em đứng chờ ở ngõ xxx đường NKT tôi chở em đi tới một quán quen tôi hay ngồi .

Ngồi hỏi em linh tinh , nhâm nhi ly nâu đá ,chủ quán bật những bản nhạc của Dương Ngọc Thái tôi và cả anh chủ vẫn thích như mọi lần và tưởng tượng tới khung cảnh sau lúc ngồi uống nước sẽ thế nào mỉm cười một mình . Em hỏi tôi anh cười gì vậy . Lúc đó tôi tỉnh mộng tưởng đáp lại em anh đang mơ về căn nhà và một đội bóng . Mắt em mở to hỏi tôi : Sao anh tự nhiên lại nghĩ thế ? Lúc đó tôi chỉ biết cười lảng sang chuyện khác . Không hiểu tại sao đầu óc tôi lại nghĩ như vậy nữa . Có lẽ xấu trai , FA quá nên hoang nhà bác tưởng . Mỗi lần nhìn vào đôi mắt em tôi không dám nhìn lâu . Nó như toát lên vẻ đượm buồn và sâu thẳm khiến tâm trạng tôi bối rối . Tôi có cảm giác gì đó tôi cảm nhận em cũng cô đơn như tôi , ôi không tôi đã quá suy nghĩ nhiều và tôi cũng chưa dám tâm sự gì và hỏi gì em nhiều cho tới khi >>>>>>

Tạm biệt quán nhỏ chúng tôi đi vào n2 và thực hiện một "vở kịch" không được soạn sẵn người đóng tùy hứng. Tôi nhìn em với ánh mắt chân thật và nói hãy coi a như người yêu của em chỉ một lúc thôi , thả lỏng tất cả em có làm được không? em ngượng nghịu cúi mặt xuống , mặt tôi nóng bừng như kiểu đó là mối tình đầu ngày đâu tôi với người yêu . Kéo em nằm xuống ngồi lên người em, em thì em kêu a nặng lắm nhẹ nhàng trườn lên trên tôi . Mỉm cười trao cho nhau những nụ hôn ngọt lịm mạch nha . Môi chạm môi quấn quýt hối hả rạo rực , tay tôi ôm trọn em vào lòng ,da em mềm quá , mịn màng chạm vào da tôi khiến cảm giác sung sướng xen lẫn với sự hạnh phúc như người yêu của nhau vậy . Hôn nhau không suy nghĩ , say đắm nhẹ nhàng nhưng vẫn cảm nhận được độ nóng toát ra . THẬT TUYỆT VỜI :

Lúc đó cảm giác của tôi hạnh phúc thật sự , em nhẹ nhàng hôn lên ti tôi ,trườn nhẹ xuống chỗ sướng tôi còn biết làm gì hơn là nằm im cảm nhận , nhìn em như con ong đang hút mật . Kỹ năng BJ của e phải nói là thượng thừa, nó khiến tay tôi phải túm chặt vào chăn đệm, khiến người tôi cứng lên vì sung sướng và khoái cảm mà chiếc lưỡi em mang lại.Gái gọi hà nộiNgọc Rubi ơi anh cảm ơn em rất nhiều em đã cho anh cảm xúc thật sự . Không dối , không lừa anh viết ra những điều anh nghĩ .

Đầu óc tôi lúc đó đang quay cuồng trong sự sung sướng , cảm giác khó tả , chưa khi nào tôi cảm thấy đê mê như người tình như vậy nhưng em đã làm được , em đã cho tôi say , say lắm e ạ , tôi không kìm chế mình nữa, tôi trườn xống bú liếm bướm e như đứa trẻ khát sữa, bướm e thật đẹp, nhỏ như cái khe và đã nhoe nhoét nước nhờn chỉ chờ tôi tận hưởng. Nhìn con bướm e ướt át, thân thể e oằn lên dưới màn múa lưỡi của tôi mà tôi ko thể chịu được nữa tôi muốn thằng nhỏ của tôi nằm sâu trong cái tổ ấm áp của em , không chờ đợi nữa tôi làm luôn và ngay. Cuộc truy hoan diễn ra ngập tràn trong cảm xúc của cả 2, không ai biết mình đã làm những gì, đã qua bao nhiêu kiểu bao nhiêu chỗ, từ giường đến kệ, đến nhà tắm...

Xong rồi tôi nằm ôm chặt em vào trong lòng không nói lời nào , chỉ biết im lặng luyến tiếc không muốn đi về . Nhưng cuộc vui nào cũng có lúc kết thúc , tôi đã hạnh phúc bên em , đã được quấn quýt bên em cho tới bây giờ tôi đang ngồi viết bài mọi ký ức lúc đó lại ùa về cho tôi cảm xúc để viết . Mong anh em đi check hãy coi em nó như một người tình bé nhỏ , nâng niu , trân trong em vì em đáng được như vậy . Em ngoan ngoãn , dễ thương ưa sự nhẹ nhàng. Bật mí là e nó rất thích tư thế doggy vì mông e nó rất to mang lại khoái cảm cho cả 2 cực sung sướng

Thông tin:
    Nghệ danh: Ngọc Rubi
    Gía : 300k/sh .
    KV Cầu Giấy - Nguyễn Khánh Toàn
    Số điện thoại:

SDT : 0963941591
    PASS : bạn a checkerviet

FACE : Mặt baby , xinh xắn , trang điểm nhẹ nhàng 8,5 điểm
    V1 : 8 Điểm vú to đẹp chuẩn .
    V2 : Người dây eo ót 8đ .
    v3 : Chắc chắn, to như lồng bàn, đụ kiểu nào cũng sướng 9đ .
    Bím: khe bé tẹo, bướm khít, nước nôi nhiều
    Cao tầm 1m69 - e nó chân dài đúng chuẩn người mẫu đấy

SERVICE : HJ, BJ đầy đủ (BJ cực nhiệt, ae yếu sinh lý cẩn thận ko out sớm) , âm thanh nhẹ nhàng. Thái độ ngoan ngoãn , nhẹ nhàng .
    Phù hợp với ai thích nhẹ nhàng tình cảm.

#1 Buông Tay, 23/5/16
    Last edited by a moderator: 13/12/16
  2. 300k mà nhìn ngon thật

subersoi8xNenxongcuoi thích điều này.
  3. Vài đánh giá sơ bộ trên mức giá
    -mặt bình thường
    -vú và eo khá đẹp
    -chân dài , bím ngon nước nôi đủ dùng
    -sv chuẩn , nhiệt tình
    Chơi em từ ngày mới vào diễn đàn , và vẫn thường xuyên gặp lại mỗi khi tiền ít mà vẫn muốn hít l*n thơm =))

4. Bướm không có lông

5. lông đầy cả khóm :)) nó cạo đi đấy =))

Khánh policeCon chim lon thích điều này.
  6. em này mình mới check mặt hơi già nói trung tầm giá 300k của em nó đi khách thì chưa ai bằng về độ lão luyện của em nó

typn.xxx, Anhbakhia, ly_tieu_long3 người khác thích điều này.
  7. Ngõ nào NKT đấy các thánh ?

Nenxongcuoi thích bài này.
  8. mong anh ủng hộ em nhiều,

cuti0704, ngocboomx2, bedboy892 người khác thích điều này.
  9. Đã gặp em nó. Với giá 300k quá dc. Nhẹ nhàng. Cái giọng nói em hơi the thé. Nhưng em có khoản rên la kha dc. Chủ động đổi tư thế

NenxongcuoiGodzilla thích điều này.
  10. giá cả hạt rẻ nhỉ chắc là ok với tầm giá

11. đẹp quá, cái gì cũng đẹp, ngon chim đây

oggy9009 thích bài này.
  12. ui trùi ui gặp người ae rồi, thế Akay1 ->Akay15 đâu rồi bác =))=))=))=))=))=))=))=))

Pr.Trump, Nenxongcuoi, Leenguyen1 người khác thích điều này.
  13. tôi thấy ông spam vãi luôn. tôi mới tham gia cái diễn đàn này. đang check thủng mẹ hết ví. hôm check em ngọc này là tăng 2. tăng 1 qua em ngân nhi bên TDH không thỏa mãn lắm. đến em này rẻ hơn mà thỏa mãn hơn. có lẽ lại mai gặp em tăng 2. đừng ken A khỏe nhe ngọc ZZZ

huynq0905Nenxongcuoi thích điều này.
  14. ko biết bao giờ mới gặp được người đẹp đây.? ;;);;);;)

15. dạo này khó gặp, trưa nay có gọi cho em đấy

16. đã check,mặt hơi già với giá 300k là ổn anh em nên check

17. Vừa check e xong nhìn chung là thoả mãn với giá 300k thái độ còn tốt hơn mấy em 4,500.sẽ gặp lại e

Nenxongcuoiminsk thích điều này.
  18. Hu hu các anh ơi giúp em với, chả là e năm nay 26 tuổi, em thì nhát gái nên 26 tuổi vẫn còn zin, hôm trước e lấy hết can đảm đi chơi gái 1 lần xem thế nào. Nhưng e ấy vừa ngồi lên nhấp vài cái là e đã xuất tinh rồi chắc chỉ được 30s, lần 2 thì có 15s là out luôn. E xin hỏi các anh ngày trước các anh quan hệ lần đầu có bị out sớm như e ko
    Hay là e bị xuất tinh sớm vậy các anh. E xin cảm ơn!!

phat5phutNenxongcuoi thích điều này.
  19. Thử lần 3 nữa xem sao ?

Lionhn, royalgs, hải ca1 người khác thích điều này.
  20. Ngọc ơi a nt mãi ko thấy e trả lời! Ko đi làm nữa à