ĐỘC QUYỀN 1.000K Xã Đàn NGỌC TRANG - LẦN ĐẦU TIÊN ĐI LÀM - NON TƠ VÀ DỄ THƯƠNG

• [CHÚ Ý] Chúc mừng sinh nhật checkerviet lần thứ 4. Xem ngay
    [THÔNG BÁO] Mở lại trang phim dành cho checker. Xem ngay
    [CẬP NHẬT] Tính năng mới sau nâng cấp diễn đàn checkerviet.com. Xem ngay
Số điện thoại
0975308361
24/5/16
38
163
162
Lần đầu tiên chắc chắn cũng còn rất nhiều bỡ ngỡ với em nó, nhưng chắc chắn em sẽ chiếm được cảm tình của anh em checker bằng vẻ ngoan ngoãn, hồn nhiên và một body cao ráo, da dẻ mịn màng chắc nịch của gái tên.
Vũ khí bí mật của em nó là quả bym non, cực kỳ khít khao bởi chưa bị dùng nhiều, theo em nói thì số lần quan hệ còn chưa đủ một bàn tay và quả đúng thật con bym này chắc chắn phải khít nhất diễn đàn đấy, dâm thuỷ nhoe nhoét mà khi đút chym vào vẫn thấy chật chội....Hàng chống chỉ định cho các bác khoai to, chơi dai nhé :D

THÔNG TIN HOT GIRL:

Nghệ danh : Ngọc Trang
Năm sinh: 2000
Phone :0975308361
Giá : 1.000k/s

Pass : Bạn Anh checkerviet
Loại gái gọi : Gái gọi Hà Nội Cao Cấp
KV : Chùa Bộc - Thái Hà
Giờ làm việc : 11h – 23h hàng ngày

Chiều cao cơ sở : 1m62 chân dài, dáng chuẩn, rất cute
Số đo 3 vòng : 92- 60 – 92
Sở thích, tính tình : nước hoa, làm đẹp và đàn ông ga lăng tính tình dễ mến, nhẹ nhàng
Face : Xinh xắn và đáng yêu, đường nét hài hoà, trí thức
V1 : To tròn,mềm mại,khuôn hình căng tròn và HOÀN TOÀN TỰ NHIÊN
V2 : Thon gọn ,mịn màng
V3 : Căng , mẩy , đầy nhục cảm ,sinh ra là để doggy.
V4 : Cắt tỉa gọn gàng,lông lá lơ thơ,sạch sẽ …đặc biệt không bao giờ phải dùng gel

Service : HJ,BJ,liếm láp,đá cà,tevet,hôn môi vs khách ( Y/c đánh răng,nhai Cool air ngay tại nơi hành lạc )
Kỹ năng : điêu luyện,êm ái,tuyệt chiêu – Bj lút cán,biểu cảm khi hành sự đê mê,cảm xúc dạt dào,chân thực,không rên la giả tạo

Last edited by a moderator:

thikchik

LÍNH DỰ BỊ
31/10/17
1
0
2
em đẹp đấy, bác nào xung phong chuột bạch,cho a em ý kiến,để ủng hộ em nó

mrnoname87

LÍNH DỰ BỊ
24/7/18
4
2
1
Xin phép ae mình đã bóc tem!!! Vừa check e Diễm Trinh 2k xong nhưng vẫn còn sức nên lọ mọ gặp luôn e Trang này!! Rất là hài hước là lúc đang check e My thì thấy e Trang nt bảo vừa được đăng bài thành ra mình mở hàng luôn cho Trang! Đánh giá 10/10 e gái nhé!! Vì mới nên rất ngoan và thật thà!! E mới săm 1 hình trên ngực!! 3 vòng thì thôi e ko chấm vì nhìn ảnh là các ae thấy hết rồi!! Ông bánh chỉ làm trắng hơn thôi, còn da mịn mát lắm!!! Đáng check!!

Lý Liên Anh

Checker chính thức
6/1/18
19
2
22
Bím còn chưa tí cavat thế này thì quá tuyệt vời cho ae thưởng thức rồi, sẽ sớm gặp e thôi :)

thichamho

LÍNH DỰ BỊ
10/8/18
3
2
2
Xin phép ae mình đã bóc tem!!! Vừa check e Diễm Trinh 2k xong nhưng vẫn còn sức nên lọ mọ gặp luôn e Trang này!! Rất là hài hước là lúc đang check e My thì thấy e Trang nt bảo vừa được đăng bài thành ra mình mở hàng luôn cho Trang! Đánh giá 10/10 e gái nhé!! Vì mới nên rất ngoan và thật thà!! E mới săm 1 hình trên ngực!! 3 vòng thì thôi e ko chấm vì nhìn ảnh là các ae thấy hết rồi!! Ông bánh chỉ làm trắng hơn thôi, còn da mịn mát lắm!!! Đáng check!!
Bác check em Diễm rồi, Đang check em My nữa,lại mở hàng luôn em Trang, quả thực bái phục bác luôn.