ĐỘC QUYỀN 500K NGỌC VENUS - FACE XINH XẮN DỄ THƯƠNG - VÚ TO - BYM ĐẸP - CHIỀU KHÁCH FULL SEVICE

Số điện thoại
0961095112

daidoitruong91

LÍNH DỰ BỊ
12/9/19
2
0
0
Review e ấy nhìn khác ảnh quá. Service cũng không hấp dẫn lắm không dục nhưng chắc đông khách chờ e cả tiếng mới tới lượt.

nmd116

LÍNH DỰ BỊ
16/9/19
2
0
0
Review e ấy nhìn khác ảnh quá. Service cũng không hấp dẫn lắm không dục nhưng chắc đông khách chờ e cả tiếng mới tới lượt.
Bác cho em hỏi rằng dịch vụ của em nó có đc như cam kết ko ạ.
Em mới đổi sang diễn đàn này nên cần những review nó chuẩn chuẩn tí ạ

BMW i8

LÍNH DỰ BỊ
17/9/19
3
0
0
Em khuyên thật các bác. Bác nào mà YSL thì không nên gặp em nó:">:">:">.Không là nhìn thôi đã phọt rồi nhé.1 từ thồi '' CHẤT ''

17/1/18
29
6
3
Bom khách.gọi đến bảo trước 11h30 a nhé 11h15 đến lấy phòng 1 tiếng sau mất tăm
Bác đen thế nào ý chứ. E alo 2 lần đc cả 2, lần đầu thì đg trên taxi đến n2 thì bị có việc gấp phải về (buồn gần chết), lần 2 thì thằng bạn khai trương cửa hàng nên qua súng ống cứ oặt k lên đc chỉ đc e ấy chăm chỉ mút mát cho thôi (tiếc đứt ruột nhưng k biết phải lsao). E ngoan và nhiệt tình lắm, từ 2 lần đó bận việc nên chưa qua “trả đũa” e đc :">:">:">

Châu Bá Thông

Checker thông thái
25/9/18
483
499
2
Hà nội
Trưa nay tranh thủ gặp e Ngọc, ngoài nhìn già dặn hơn trong ảnh, face có nét nhìn sang chảnh, da dẻ mịn màng mũm mĩm, v1 to bóp thích, v2 bánh mì, v3 đại bác, chuẩn cho bác nào thích xôi thịt,sv miệt mài, e nó có màn rê vú quanh cu khét lẹt:)):)).mỗi tội hnay hơi ít nói.a p303.
Chúc e đông chim