300K HÀNG TẠM NGHỈ Như Quỳnh 7052, em gái non tơ, lông lá lơ thơ tha hồ mút

Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0333587052

Báo3333

Lính đào ngũ
Checker chính thức
4/5/18
163
55
162
Đã gặp qua mình đã nghĩ là ăn cháo
V1 xấu
Bướm xấu
Mặt có chỉnh sửa nhìn góc cạnh
Vào cái bj khá nhanh giục nên chiến. Đc tầm hơn 10p cứ giục ra mình thì đến tầm ms ra đc chịu hết cách thế là nó bắt sóc cho ra :))
Mình đánh giá khá công nghiệp. Nên thay đổi thái độ ko thì về mức 200k ae sẽ ko đòi hỏi đc hơn :)
Ôi hang vkl

ngocxit

Checker chính thức
10/5/17
296
43
162
Vua quất xong rv luôn cho anh em,em hàng công nghiệp, có tráo hàng, ảnh với ngoài khác nhau mặt nhiều mụn người chân tay lưng nhiều mụn vãi luôn, Nhận phòng đợi 30 phút e có mặt gõ cửa mình mở cửa cho em vào, ôi vãi. e vào cái không chào hỏi gì e lao ngay lên giường nằm đắp chăn chát chít nghe điện thoại lúc gọi điện nhắn tin hỏi e có khoản tắm chung ko? E bảo có. Và rồi mình đi tắm tầm 5 phút xong mình nhìn lấy điện thoại ra check ảnh ko giống tý nào. Em này có hình xăm ở tay nhé. Vừa lên nằm có 2 ông một ông đuôi 23 với một ông 70 gọi điện xin số địa chỉ. Xong cái e ấy gọi ngay cho bà chị cùng phòng đi hộ. Đến lúc hành lạc em BJ 2 lần mỗi lần tầm 15-20 cái mút xong đeo bao gạ mình lên. Mình lên đâm một lúc k có tý nc nào khô vl. Làm đau hết cả chim. Chơi đc tầm 2 tư thế e thấy lâu cứ bảo a cho ra đi. Đi chơi mà bị gục là chán vl. Mình cố đâm chừng 18-20 phút mỏi hết cả lưng mình out. E vào rửa mặc quần áo xong ra cho e xin tiền e về ạ mặt có vẻ khó chịu. Mình cũng đi rửa mọi thứ ok xuống trả phòng tổng thiệt hại 400k nhà nghỉ ánh tuyết 162 nguyễn văn cừ, phòng 204 check lúc 20:25 kết thúc 20:30.
Một lần và k bao giờ quay lại. E này trước làm tay vịn quán hát giờ chuyển sang đi khách.
Cám ơn người anh em

đauvlra

LÍNH DỰ BỊ
18/3/19
9
1
2
nhìn e thì được k biết gắp thì như thế nào định qua xem xao nhưng mà gọi điện thì nói chuyện cục súc quá nge rất là khó chịu qua cách nói chuyện đã không ok chút nào rồi

Thích: Khabanh999

Sinh1993

LÍNH DỰ BỊ
18/4/19
13
6
2
Nhìn em rất quen trước em có làm ở từ sơn k mà nhìn quen lắm

Status
Không mở trả lời sau này.