Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0961910525

Honor

LÍNH DỰ BỊ
22/3/18
1
2
1
Xinh gái, ngực đẹp, tình cảm, nhẹ nhàng, hay cười nếu bác nào biết cách nói chuyện văn minh hài hước, nước hoa thơm nhẹ. Quất xong về nhà nằm vẫn thơm mùi dính ở con cờ cu, hài lòng trong tầm giá. Ngon chim trở về. Chúc em đông khách

30/10/18
27
1
32
Xinh gái, ngực đẹp, tình cảm, nhẹ nhàng, hay cười nếu bác nào biết cách nói chuyện văn minh hài hước, nước hoa thơm nhẹ. Quất xong về nhà nằm vẫn thơm mùi dính ở con cờ cu, hài lòng trong tầm giá. Ngon chim trở về. Chúc em đông khách
em cảm ơn tình yêu chụt chụt

Zippo1933

LÍNH DỰ BỊ
10/1/18
1
0
1
Rất ngon trong tầm giá 5l dịu dàng lịch sự, body gợi cảm, kĩ năng tốt...Có cơ hội sẽ tái ngộ! :D

Tuna715

LÍNH DỰ BỊ
16/2/19
7
2
2
Em xinh thế, không biết em có dành thời gian cho mình khám phá không nhỉ. Mình thích các e mặc đồ và thám hiểm từ từ. Đa số các e vào phòng là nude luôn thôi, hơi thiếu cảm xúc.

2/8/18
40
13
32
Check e 3 hôm trước. Nch service đủ hết, mặt nhìn cũng okay hợp vs body. Nchung 500k là ngon rồi.

Psycho

LÍNH DỰ BỊ
17/2/19
7
4
2
Em xinh thế, không biết em có dành thời gian cho mình khám phá không nhỉ. Mình thích các e mặc đồ và thám hiểm từ từ. Đa số các e vào phòng là nude luôn thôi, hơi thiếu cảm xúc.
Chắc phải thương lượng, nhiều khi các em sợ bác nghịch nát hết đồ

4/3/18
17
2
22
Gặp em mấy lần, lần nào cũng ưng, mặt xinh, ngực to, chân dài, dáng thon chén rất thích =)), kể ra có thêm qua đêm thì hoàn hảo, gạ em mấy lần qua đêm mà em k duyệt

JonSnow123

Lính đào ngũ
14/7/19
18
2
32
tính bác giống e vl luôn , thích gặp rồi mình từ từ cởi quần áo hoặc váy cho các e ý xong từ từ lên giường , chứ toàn vào phòng cái tự cởi lên giường chiến nhau hơi chán nhỉ , thêm dv đấy tăng thêm tí giá cả có phải ngon cả 2 bên ko nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.