1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

ĐỘC QUYỀN COSPLAY Xã Đàn 1.000K Playgirl UYÊN NHI - đỉnh cao COSPLAY sex VIỆT

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Uyên Nhi 9504, 10/8/17.

1. [​IMG]
    Em xin chào tất cả các anh ak, hôm nay e vinh dự được góp mặt trong gói dịch vụ cao cấp tại checkerviet. Hình thức gái gọi hà nội cao cấp này là đầu tiên và duy nhất tại Việt Nam ở thời điểm hiện tại.

E sẽ có 4,5 trang phục dạng cosplay theo các ngành nghề hoặc quen thuộc nhưng ấn tượng trong cuộc sống như: áo dài, tiếp viên, police,…vv..vv để các a lựa chọn. Sau khi lựa chọn được bộ đồng phục mà các a thích thì các a hẹn e và đến điểm hẹn lấy phòng KS. Sau khi các a nhận phòng KS rồi (ví dụ: P.101) thì các a nhắn cho bọn e tin nhắn phòng theo mẫu:

P.101 - tiếp viên hàng không (nếu các a thích e phục vụ trong trang phục tiếp viên hàng không)

P.101 - nữ sinh Nhật Bản (nếu các a thích e phục vụ trong trang phục nữ sinh Nhật Bản)

Sau đó thì e sẽ mặc đúng trang phục yêu thích mà các a yêu cầu đến phục vụ các a ak. Để đảm bảo phục vụ được tốt hơn e xin phép nêu ra trước một vài yêu cầu với các a như sau ak:

• Khi chọn lựa hình thức phục vụ cao cấp này, các a sẽ ko mất thêm phí ak (do đây là yêu cầu của BQT với chúng e để đảm bảo quyền lợi của các checker)
    • Trong 1 buổi check e chỉ mặc 1 lần trang phục duy nhất do checker yêu cầu từ đầu
    • Vì quá trình thay phục trang của e khá cầu kỳ nên các a thông cảm nếu e đến trễ ít phút
    • Trong quá trình phục vụ các a vui lòng ko làm hỏng, làm bẩn, làm nhàu trang phục của e để e còn phục vụ các checker khác
    • E ko tiếp các thể loại say rượu, ngáo đá, bạo lực, bạo dâm, hoặc sử dụng các chất kích thích khác.
    Mong các a giữ lịch sự để cuộc vui chơi của các a được trọn vẹn và e cũng được phục vụ các a 1 cách tốt nhất. Sau đây là 1 vài hình ảnh về các bộ trang phục có trong danh sách phục vụ của e

Nghệ danh: UYÊN NHI
    V1: 9đ - quá đẹp, tròn đẹp, bú mút thoải mái
    V2: 8,5đ - eo đẹp, nhỏ nhắn
    V3: 9đ - to vừa phải, doggy êm ái
    V4: Bím đẹp, nhiều nước
    Giá: 1.000k/shot
    Khu vực: XÃ ĐÀN
    Thời gian làm việc: 11h00 sáng - 22h00 tối hàng ngày
    Số điện thoại: 0976629504

Pass bạn a checkerviet

BỘ PLAYGIRL

BỘ HẦU GÁI

BỘ VÁY REN ĐỎ

BỘ Y TÁ

BỘ TIẾP VIÊN HÀNG KHÔNG

Nghệ danh: UYÊN NHI

V1: 9đ - quá đẹp, tròn đẹp, bú mút thoải mái
    V2: 8,5đ - eo đẹp, nhỏ nhắn
    V3: 9đ - to vừa phải, doggy êm ái
    V4: Bím đẹp, nhiều nước
    Giá: 1.000k/shot
    Khu vực: XÃ ĐÀN
    Thời gian làm việc: 11h00 sáng - 22h00 tối hàng ngày
    Số điện thoại: 0976629504

Pass bạn a checkerviet

2. E đẹp quá !!! Bộ ảnh cũ đã đẹp r !!! Bộ này còn đẹp và nhiều ảnh cosplay gợi cảm quá e ak :-*

3. Đẹp quá ạ :)

4. Kích thích vãi , mai gặp sớm thôi. Kết bộ đỏ , dây dợ đầu tiên

5. Bộ ảnh mới kích thik quá! Mai sẽ gặp em :*

6. Hóng trả bài của các ck thông thái @

7. hàng đẳng cấp lúc chơi có được yêu cầu đúng bộ như ảnh không bác bánh

8. Bác yêu cầu lúc gọi hay nhănts tin các em ấy là được nha bác

Kén ăn. thích bài này.
  9. bộ ảnh mới đẹp quá.em này thuộc hàng quốc sắc thiên hương rồi =))mình là mình vẫn check đều đều hàng tháng

10. em gái có bộ playgirrl mới mẻ thế.đang đi công tác sài gòn mà chỉ muốn mua cái vé máy bay cho chim bay về trc ngó em nó xem thế nào thôi >:P

11. đã check.em hàng ưng ý nhất trong các em cao cấp
    mặt xinh thì thôi rồi.cộng thêm bộ cosplay5o sắc thú kia nữa thì phải gọi là nhìn đã bục quần
    hôn môi rất nghệ.xoắn lưỡi tít thò lò,thái độ ngoan lễ phép,vừa đá ti còn vừa ngước lên hỏi a có thích không.BJ nút cán,đá bi kĩ càng ko qua loa công nghiệp.
    bím hồng nhiều nước,đóng thế nào cũng sướng.nói chung là đáng giá từng xu

Thần Sầu!, qhz.lightningG4368226gh thích điều này.
  12. Hôn môi cháo lưỡi, vét mương vét máng đầy đủ nhiệt tình chứ bác. E là e kết nhất 2 khoản này thôi

tuấn90hy thích bài này.
  13. Hàng cứ gọi là căng như dây đàn

14. Kết bộ tiếp viên quá. Đặt gạch hóng rp của ae đã... Bộ ảnh phê thật

15. Sáng ngày ra tự nhiên mở ngay trang em này. Chắc do có duyên rồi đây[-O<

16. bộ ảnh kích thích quá, bục hết cả quần :*

17. uyên nhi thì quá nổi tiếng rồi.em này như kiểu nhan sắc chỉ có lên chứ ko có xuông =(
    lần trc lỡ hẹn với em 1 lần sau đó e nghỉ làm.h có bộ ảnh kích thích thế này mà ko gặp đc em nó thì chắc cắn mẹ lưỡi đi mất

18. chấm đợi thêm rp .

Licolo1 thích bài này.
  19. Nhìn vú em chỉ muốn úp mặt vào đó cả ngày thôi

20. bộ play girl quá là bá . set 1 kèo em nó bộ này mà lúc nhifnt hấy thì chỉ có là chim chọc bục quần
    uyên nhi vẫn rất phong độ,xứng đáng là 1 bông hoa khó thay thé của ae CKV ấy nhỉ [-O<
    mặt xinh,dịch vụ đầy đủ,phục vụ thái độ tốt,body thì miễn bàn.chỉ sợ 1 ngày e nó tăng giákéo dài con đường đến với em thêm vài tờ polyme chứ cứ thế này thì trốn cơm vợ suốt