Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Trần Duy Hưng 500K Siêu Phẩm Gái Non Thu Thu - Khuôn Mặt Xinh Như Diễn Viên... Body Chuẩn Thơm Mùi Gái Teen

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi ISO 9002, 3/1/17.

1. Hôm nay là ngày đầu tiên của tháng cuối năm âm lịch, nhiều bác thì đi check hàng giải đen,nhiều bác thì đi checker để lấy lộc.em là em thấy mình cũng có lộc đáo để.
    Đầu tháng loanh quanh chơi bài, mấy thằng bạn ru nhau đi chén gái, thế là đi thôi. Môi thằng một em ở nhà nghỉ quen,mình số hên thế nào vớ ngay được em vừa xuống làm, còn chưa đi khách nào luôn,mình là người đâu tiên trong cuộc đời đi làm của em nó luôn.
    Vào phòng hỏi em nói em dân tộc thái, nhìn lúc đầu mình đã thấy nghi nghi vì cũng quen mấy em kiểu gà gà dân tộc thái vậy.thế là ôm trầm lấy em,quấn quýt bên nhau.Em nó nói mới quan hệ vài lần với bạn trai, anh là người khách đầu tiên, mình cứ gọi là cảm ơn ông giời luôn.
    Cặp vú to vừa đôi bàn tay mình luôn,còn rất chắc chắn,cái bím thì lênh láng nước,không có một tí cavat nào luôn.Mình không khoái tevet lắm nhưng thấy ngon quá nên liếm luôn,cơ mà phê thật.em nó dên cái kiếu sướng. làm một lúc em lại thổi cho mình ,cái kiểu tập thổi ken ôi nó phê làm sao.
    Khi vào cuộc chiến,cái bím của em nó co bóp cực mạnh,công thêm nhiều dâm thủy.mình đã cố gắng lắm nhưng không thể cưỡng lại,được 2 tư thế mình đã ra mất rồi. nhìn em ngây thơ mà thấy thương em thế.
    Mình chia sẻ cho anh em ,bác nào giải đen hay kiêm lộc ở em này thì quá ngon nhé.

=== Thông Tin Tham Khảo ===

Tên : Thu Thu ( hàng mới đi làm )
    SN : 1997 - hàng non tơ mới đét đèn đẹt
    Chiều cao : 1m64( dáng đẹp, không gầy không béo )
    Face : xinh, duyên,có má núm đồng tiền
    Ngực : căng tròn,khá to,chắc,đẹp
    Eo : thon gọn,chắc
    Mông : trắng,mịn,to và rất đẹp
    Bím : nhiều nước,không có cavat

Dịch vụ cam kết :
    hôn môi : có
    hj, bj : có
    tevet : có
    ( hàng mới đi làm anh em cố gắng dạy bảo thêm giúp em nhé,em nó thích nhẹ nhàng tình cảm)
    Nhà nghỉ : 100-120k/2h đầu

Thời gian làm việc : từ 13h-23h hàng ngày
    Khu vực : trần duy hưng

DỊCH VỤ KHÔNG CAM KẾT : bạo dâm,đập đá,lỗ nhị, some,(em nó không tiếp các bác chim có đeo( bi,khuyên,kiếm) nhé.
    Giá: 500k/slot

SDT : 0971.472.709
    Pass : bạn anh checkerviet.com

CAM KẾT
    - KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP
    - KHÔNG BOM KHÁCH - VI PHẠM XIN ĐỀN BÙ 500K CHO KHÁCH + XIN NHẬN HÌNH THỨC KỶ LUẬT CỦA DIỄN ĐÀN
    - KHÔNG TRÁO HÀNG - VI PHẠM XIN ĐỀN BÙ 1 Triệu CHO KHÁCH + XIN NHẬN HÌNH THỨC KỶ LUẬT CAO NHẤT CỦA DIỄN ĐÀN

CHÚ Ý
    – Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    – Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
    – Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

#1 ISO 9002, 3/1/17
    Last edited by a moderator: 19/1/17 lúc 15:37
    cuongdola73 thích bài này.
  2. E này chắc chắn ngoài đen luôn. Sao giá cao thế

3. Em 300k thôi. Vãi cả thớt

minsk thích bài này.
  4. Mình làm chuột bạch cho anh em về em này rồi. Hình ảnh này khá chân thực, ở ngaoif được khoảng 90% trong ảnh. Mặt xinh duyên, cười có má núm đồng tiền đẹp. Dáng người đậm, to cao. Làn da cũng khá trắng nhưng không phải là trắng lắm.
    Tình cách hiền và ngây thơ lắm, bảo gì làm đấy(ngoan):)) . Bím chơi một lúc nước ra lênh láng. Còn khít và đẹp, không tí cavat nào. =:) .
    Chốt lại là phân khúc 500k thì khá ổn, anh em nào thích kiểu giản dị, rau sạch thì em này không thể bỏ qua.:-SS

Qazxdews69 thích bài này.
  5. E này có vẻ hơi đứng tuổi nhỉ chắc 92 93

6. Rp khá chân thực, mặt xinh là em kết rồi =))

7. Bộ đỏ của em đep đay. Hóng thêm rp của các bác.

8. Người to, thô. Treo giá 500k hơi cao. 4 loét thì phải giá....

9. Hàng của bác 9002 giá có vẻ hơi cao nhỉ. Nếu như thái độ ngoan nhiệt tình thì còn chấp nhận được chứ láo thì thôi xong

10. Có hôn môi ko bác

11. Máy bay đời nao đây mà giá cao quá vậy???

12. Tôi xin ô bánh ơi :)) biết sẮp tết rồi nhưng giá kèo thế này thì bố thăngf nào dám đi

13. Mình cũng gặp em này rồi anh em ạ. Hinh nhu Mới làm nên còn chút e thẹn. Ngoan lắm...Được cái lúm đồng tiền, hàng họ ổn