ĐỘC QUYỀN 400K SIÊU SERVICE THANH VÂN - CHIỀU CAO 1M68 - CUM IN ALO - BJ LÚT CÁN - DOGGY PHÊ LÒI;

Số điện thoại
0978648196

Qazxdews69

Checker chính thức
27/9/16
9
0
282
Bác thee là hok được đâu ná, phải xiên ngang xiên dọc chứ xiên 1 kiểu mãi chán lém, e cứ mỗi e xiên một lần rùi đi xiên e khác cho mới lạ bác ạ :)).
Lờ lạ cá tươi mờ bác :))
Dạo em lại ngập 1 em bên TDH rồi, cứ phang xuốt thôi ;)) tính em nó vậy bác à, nhưng hôm nào rảnh sẽ sang nện em này phát :)) bác giữ phong độ quá :D

Thích: Akay

boy 92

Checker chính thức
5/4/18
8
0
32
lâu ko bên nguyễn khánh toàn nhé các đồng dâm thẩm định e nó lên mình hôm nay qua bên này thẩm định e xem sao đã hẹn e ở phòng đang nằm phơi chim . ae chờ tôi về báo cáo kết quả nhé

checkchoi1211

LÍNH DỰ BỊ
3/4/18
0
0
1
vừa gặp em xong. bài thấy lâu r mà hôm nay mới đi. em ấy nhiệt tình vô cùng các bác ạ. chiều hết nấc kể cả CIA luôn. hnay e có tí sốt ng mệt nhưng lại hứng đi. em ấy làm sướng ngất ngay tí ngất ae ạ

hẹn gặp lại em sau. ah em ấy chỉ làm đến 7h tối thôi ae ạ

chekerchanchinh

LÍNH DỰ BỊ
9/9/16
19
15
22
Vừa xong :(( chân bủn rủn k đi nổi . Bị e bonus cho quả cum in alo mút cạn tinh lực . Sv quá khủng

thichcheker

LÍNH DỰ BỊ
12/1/18
16
4
32
Thấy hứng với em rồi em ơi ,khoái nhất là màn xuất miệng của em ,anh đăng ký shot nhé

Adam.Checker

LÍNH DỰ BỊ
2/2/18
16
6
2
E vân thì khỏi bàn cãi rồi . Nhẹ nhàng tình cảm . Dạo đầu slow motion . Hôn hít tít mít đến bao giờ hứng lắm rồi thì bảo em ấy . Còn không là e ý khuyến khích để e ý ướt :)) . Như gấu vậy . Mà em có quả WC hơi bị độc . Sướng nhấc hết cả ng .
Hnay lại làm 1 kèo để tránh nắng với e phi từ bên hoàng mai qua MaiThanh3 chỉ để gặp ẻm
Kết thúc chào thua e sau 4 thế
A p202 1h trưa oi ả :)

AhuhuChiPu

Lính đào ngũ
Checker chính thức
30/6/18
25
13
62
Đã qua tay em và có rp cho e.
Kết nhất vẫn là thái độ và cách e chiều khách hết mình thế nào cũng chiều tất. Nhất là khoản SV cứ gọi là tít mù.
Vừa vào phòng e bóp chym mình phát ngậm phát r mới đi vào tắm :)).
Bước ra cửa phòng tắm với cái khăn tắm mac lúc bỏ ra thì ôi. Quả V1 tự nhiên nó to và đẹp làm sao bú mút thoải mái. V2 gọi là được. Nhưng đến quả V3 thì k có từ nào diễn tả con bým dâm này luôn, ae nào vét thì cứ gọi là no nước ngọt :))). Thề với các bác là chưa gặp e nào mà có màn BJ quên sầu như e cả :p mỗi lần e BJ là chỉ muốn nổ tung luôn.
Hnay rất muốn cả 2 cùng lên mây nhưng mà do đi làm xuyên đêm về mệt quá mà làm đủ mọi cách không ra được mệt nhoài người rồi nhưng e vẫn tình cảm k có gì gọi là cáu lên với khách cả.
Chốt lại 1 phát là phân khúc 400k với SV như này thì e đứng nhất r. Sẽ còn gặp lại e nhiều. A chàng kính cận cán to P202