Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

250K Siêu vú Mỹ Dung - anh em đã sẵn sàng bị ngập mồm chưa

Thảo luận trong 'Gái gọi Trần Duy Hưng - Láng giá rẻ' bắt đầu bởi Lion69, 27/8/16.

1. Hôm nay có cái rp ngon lành nóng hổi vừa check em nó trưa nay làm ngay cho nó nóng luôn.
    Em này mình quen cũng được tuần nay, nay mới thu sếp được rủ em hú hí và đi hotel. Qua dinh thự của em đón em đến hotel. Lấy cái phòng và 2 lon nước dắt tay em lên phòng như tình nhân ấy.
    Ngồi nói chuyện uống nước mân mê làm quen nhau tí rùi thu xếp trao đổi em về vụ chụp hình. Xin em chụp vài cái, em đồng ý cái là mình lấy ip ra ngay, chụp thôi. Đường cong mỹ miều cộng với cái dáng cao ráo ngon lành kia của em hấp dẫn vô cùng. Chụp nhanh cho xong chén em thôi. Rủ em đi tắm sạch sẽ chút ra là mân mê nhau. Vừa nút cặp ngực vừa xoa khắp người em làm em nẩy nẩy lên trông đã vô cùng, kèm thêm tiếng rên nhẹ kích thích cậu nhỏ căng cực.
    Sau đó em bảo mình nằm xuống, hôn tai, xuống ngực rùi cậu nhỏ. Em BJ khá là good nó từ từ nhanh dần đầy sung sướng.... Sợ cạu nhỏ chiệu hết nổi nên đổi thế, đeo bao vào cưỡi em nó... được lát cho em nó phi ngựa nhìn cặp ngực nẩy nẩy .... kết thúc cuộc tình mây mưa này bằng màn dg bạch bạch đầy bao tinh.
    Tên em nó : Mỹ Dung siêu vú
    Giá : 250k/
    Số điện thoại : 0169 211 9268
    Pass bạn anh checkerviet
    Khu vực Hoạt động : Trần Duy Hưng

Face: Em sở hữu là da trắng ngần, khuôn mặt hiền và dễ nhìn
    Vòng 1: vừa tay, căng cứng, bóp thoải mái nhé, phải gọi là tuyệt phẩm luôn
    Vòng 2: Eo gọn gàng mềm mại tạo cảm giác rất gần gũi khi ôm em.
    Vòng 3: Cái mông to tròn căng mộng của em, dg thì quá tê.
    SV: Đẳng cấp của SV, Full SV với đầy đủ kỹ nằng hạ gục anh em, hãy chú ý và cẩn trọng nhé ae.

#1 Lion69, 27/8/16
    Last edited by a moderator: 28/10/16
    Namcan8686, MrMinh123, hoaaaaaa9 người khác thích điều này.
  2. Em này bj tốt k thớt nhỉ?

3. Có ai thử chưa

4. bụng hơi to

Khách sạn hnVietDuchotel thích điều này.
  5. Có CIA kg E. Nhân thể việc này hỏi riêng bác chủ thớt bác có định làm thêm mảng gái Tây nữa kg E thấy các cô giáo tây nghiệp dư, bọn gái du lịch tây kẹt tiền hoặc.... Có món đấy nữa cho AE Việt đa dạng bác ơi

6. Nhin e da con mat

Luctuyetky thích bài này.
  7. Like bác này phát. E cũng mong được thử gái tây 1 lần

Khongphaiem, Bobo9981, 1m8 & 18cm11 người khác thích điều này.
  8. Định chuột bạch rồi về có ý kiến cho anh em nhưng ko liên lạc đươc

9. tho nguyen: Bạn vào mục Gái gọi Hà Nội rồi chọn gái gọi Nguyễn Khánh Toàn, trong đó bài đánh giá về e này của tôi và các ae khác đấy. Bạn vào đó tham khảo, tôi thấy rất ok.

10. Tuần phai gặp my dung thôi!

11. hàng ngon. top trong phân khúc giá rẻ luôn
    gặp em này hôm đầu tuần vào giờ nghỉ trưa của cty, tranh thủ set đc kèo ra làm nháy luôn
    với hàng phân khúc này thì mình đánh giá cao em này ở phần thái độ làm việc. nhiệt tình không giục.vếu thì to, trưa nóng nực úp vào mà mút mát thì chỉ có thể gọi là giải nhiệt cuộc sống các cụ ạ =))
    1 buổi check đáng nhớ và ngon lành mà hôm nay mới lên viết vài dòng cho em nó đc.
    Cám ơn bác thớt nha

Namcan8686ANH CU TO thích điều này.
  12. chả thấy có nhiều coment của mấy bác đã check

em này ít thông tin quá

thôi cứ đi đại vậy xem thực hư thế nào rồi về cho các checker report

13. ANH CU TO:Bạn vào mục Gái gọi Hà Nội rồi chọn gái gọi Nguyễn Khánh Toàn, trong đó bài đánh giá về e này của tôi và các ae khác đấy. Bạn vào đó tham khảo, tôi thấy rất ok.
    Đi e này không thiệt đâu, tôi đi nhiều rồi, bạn yên tâm. Muốn có nhiều comment của ae đi trước thì bạn phải đọc comment chứ.
    Chúc bạn đi chơi vui vẻ

ly_tieu_long thích bài này.
  14. Đã check e chieu nay tai phong 202 nhà nghi mai thanh 3 ngõ 118 nkt. Rất nhiệt tình và dac biet than hinh cao to phốp pháp. Dành cho những tín đồ dư thừa sức khỏe. Hôm nay thuc su hôm nay hơi qua sức. Đánh gia là ok voi tầm giá.

15. các thớt ơi, e lần đầu tham gia. các thớt cho e hỏi mấy câu với ạ.
    1. 250k là giá của e đó, còn tiền phòng thì mình phải trả riêng ạ.
    2. Bj và Hj, tever là thể loại gì thế ạ, e nghe thấy lần đầu tiên.

16. Từ a-z: Mình biết đến đâu trả lời bạn đến đấy nhé:
    Hôn môi (bạn biết chưa):))
    Hôn vú, bóp vú (bạn biết chưa):))
    Hj, Bj: hôn chim, bú chim cho bạn
    Bj nóng, lạnh: như trên chỉ khác là các e đấy ngậm nước nóng hoặc lạnh vào mồm rồi làm cho bạn
    Tevet: là mình hôn bướm, vét bướm các e đấy
    WC: là e đấy liếm lỗ đít cho bạn
    CIA: mình được bắn tinh trùng vào mồm e đấy
    Chơi lỗ nhị: là mình được đ*t vào lỗ đít e đấy.
    Some: là chơi tập thể (có thể nhiều nam với 1 nữ hoặc ngược lại nhiều nữ với 1 nam)
    Mình chỉ biết như vậy thôi, không rõ đã đủ hết chưa. Còn thiếu đâu thì mời các đồng dâm bổ sung thêm cho bạn đấy.
    Bạn tìm được e nào có đủ các dịch vụ như trên thì nhắn mình nhé. =))=))=)) Chúc bạn đi chơi vui vẻ.

Life9999, 1giờ, Vukhuc752 người khác thích điều này.
  17. Từ a-z: Còn tiền các e đấy đăng thế nào thì bạn trả như vậy, tiền phòng, tiền nước bạn cũng phải trả luôn.
    Quên còn khoản này nữa:
    Dog: là các e đấy chổng mông lên cho bạn chơi từ đằng sau
    69: là bạn vét bướm cho e đấy còn e đấy bú chim cho bạn

Life9999, 1giờTừ a-z thích điều này.
  18. thanks thớt.hehe

19. Theo tôi biết thì HJ là dùng tay sóc chim nhé ông bạn, còn hôn với mút chim là BJ nhé! :)):)):)):)):)):))

Life9999, SAW, 1giờ3 người khác thích điều này.
  20. Nhìn thôi mà đã ...... ? Nhưng vẫn phải hóng thêm nội chiến đã