Tạp chí Checkerviet số 3: Chào Xuân Đinh Dậu

hachtieude

LÍNH DỰ BỊ
7/12/16
4
5
2
AD xem thiết kế phân khúc nào Gái sang + tình cảm ko? Nhiều em vào uỵnh cái lột sạch, rồi lúc xong cái là đứng dậy mặc quần áo, lĩnh lương, rồi bye anh ngay (Dù thời gian chưa được 15p). Nên có phân khúc mặc định là vào lột từ từ, rồi tâm sự vuốt ve tý mới xyz, dĩ nhiên cũng không quá thời gian của các em. Xl vì ngu kiến của e, anh em đừng nèm gạch nhé!

24/4/16
34
6
262
AD xem thiết kế phân khúc nào Gái sang + tình cảm ko? Nhiều em vào uỵnh cái lột sạch, rồi lúc xong cái là đứng dậy mặc quần áo, lĩnh lương, rồi bye anh ngay (Dù thời gian chưa được 15p). Nên có phân khúc mặc định là vào lột từ từ, rồi tâm sự vuốt ve tý mới xyz, dĩ nhiên cũng không quá thời gian của các em. Xl vì ngu kiến của e, anh em đừng nèm gạch nhé!
Em cũng đi khúc này vài phát, đại khái là vào phòng thì các Em nó cũng không vội đâu. Do Bác cả thôi, cứ việc bình tĩnh mà chuyện trò sờ mó và khám phá quần áo, mùi cơ thể...

Nếu Em nó cứ đòi mầm củ của Bác và chén luôn thì lại 1 lần nữa nhắc lại là: "Anh muốn giao lưu chuyện trò thêm tí đã, thằng Anh no tai, thằng Em no bướm =))". Đại khái nhịp độ trận đấu do mình.

Có 1 cái dở là Em nào đi 1tr - 2tr cũng có xu hướng sang chảnh, giữ hàng. Bác phải phũ tí, xộc xạo và nhẹ nhàng tâm sự rồi thì ti tiêc, cua kiếc móc tẹt nhen :) Bác nào thích Tevet thì cứ triển thôi. Vì bình thường giá tầm 2tr là cũng phải được buổi thơm mồm thơm chim rồi!

29/10/16
1
0
32
Em cũng đi khúc này vài phát, đại khái là vào phòng thì các Em nó cũng không vội đâu. Do Bác cả thôi, cứ việc bình tĩnh mà chuyện trò sờ mó và khám phá quần áo, mùi cơ thể...

Nếu Em nó cứ đòi mầm củ của Bác và chén luôn thì lại 1 lần nữa nhắc lại là: "Anh muốn giao lưu chuyện trò thêm tí đã, thằng Anh no tai, thằng Em no bướm =))". Đại khái nhịp độ trận đấu do mình.

Có 1 cái dở là Em nào đi 1tr - 2tr cũng có xu hướng sang chảnh, giữ hàng. Bác phải phũ tí, xộc xạo và nhẹ nhàng tâm sự rồi thì ti tiêc, cua kiếc móc tẹt nhen :) Bác nào thích Tevet thì cứ triển thôi. Vì bình thường giá tầm 2tr là cũng phải được buổi thơm mồm thơm chim rồi!
Cũng khó nói lắm bác ạ ! Phũ một tí là các em tỏ thái độ ngay

24/4/16
34
6
262
Cũng khó nói lắm bác ạ ! Phũ một tí là các em tỏ thái độ ngay
Không nói được thì hồi tiền thu chim thôi Bác ơi, Tiền nào nó phải của đấy chứ ;) Hàng 1tr 2tr mà chảnh với cả gỗ với cả không sờ hiện vật thì mời Em tự đi xe ôm về cho được việc. Lên làm 1 quả REPORT cho EM nó mang bướm về thờ cùng gia đình =)) Nghiện là không ngại Bác ạ

Tranvandung1234

LÍNH DỰ BỊ
21/3/17
1
1
2
Các checker cho e lời tư vấn, e nam 22t mới quan hệ lần đầu. Một đêm quan hệ 5 lần mà cứ vài nhấp là ra. Là do e bị yếu hay do mình chưa có kinh nghiệm ạ. Tiện các bác cho e cái mẹo hãm xuất tinh luôn ạ. Tks

Thích: bluechange
19/3/17
32
2
32
Các checker cho e lời tư vấn, e nam 22t mới quan hệ lần đầu. Một đêm quan hệ 5 lần mà cứ vài nhấp là ra. Là do e bị yếu hay do mình chưa có kinh nghiệm ạ. Tiện các bác cho e cái mẹo hãm xuất tinh luôn ạ. Tks
Cái này nhiều khả năng bạn bị xuất tinh sớm rùi, nên đi khám để biết bạn ạ

lovesan85

LÍNH DỰ BỊ
29/4/17
1
2
2
Không phải đâu chú ạ, tại chú chưa rèn luyện thôi. Cứ để cái sướng nó kéo mình đi thì xuất là phải. Cứ bình tĩnh, nhanh rồi chậm, dồn dập rồi lại thư thái. Quan trọng là cảm giác của đối phương để điều chỉnh. Nếu sau khoảng 3-4 tháng chú vẫn vậy thì có khi là bệnh thật. Còn nếu cải thiện được thì anh nghĩ là không sao đâu...

26/5/17
9
0
32

công nhận là càng đọc càng thấy mở mang, chứ kiểu đi kinh nghiệm không có, bị các em dắt theo thì thảm hại quá, mang $ đi giải trí mà không khéo lại thành đồ giải trí của người ta

Thích: bluechange

bluechange

LÍNH DỰ BỊ
25/6/17
10
0
2
Đúng là! Đợt này thấy nhiều em hàng đến là cứ như công nghiệp, làm lâu tí là dục, rồi phàn nàn rồi kêu. nhiều khi mất cả hứng. Kiểu vừa mất money lại vừa được nghe rap. Giống kiểu bún mắng cháo chửi quá!!!

28/10/17
47
1
132
Tạp chí rất hay, chân thực và ý nghĩa. Bài biết bố cục và nội dung phong phú. Việc đưa thêm các em ở nhiều phân khúc cho thấy cái nhìn công bằng với các em. Chúc tạp chí ngày một hoàn thiện.

2/11/17
21
8
62
Oh, lần đầu tham ja CheckerViet mà có cả Tạp chí, Tổ chức sự kiên (Event)...tôi thấy Tổ chức này thật quy mô và chắc chắn phải có uy tín nữa..., nên hàng hoá, dịch vụ...chắc cx fai tương xứng, đọc các bài bình luận tôi thấy thật thoải mái khi thấy mọi ng đc thoải mái đưa ra những những ý kiến dù là ý kiến phản biện của riêng mk...Thật sự Cảm tạ, Cảm phục !