1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

ĐỘC QUYỀN Nguyễn Khánh Toàn 400K Thần dâm Như Ý - Full dịch vụ, thổi kèn, liếm đít, vét máng 69, kêu rên chuẩn JAV

Thảo luận trong 'Cave Nguyễn Khánh Toàn kiểm định' bắt đầu bởi thickliemlon, 19/6/17.

1. Như nhiều ae đã đi check về gặt hái được nhiều quả ngon, lão thick tôi đây cũng mượn rượu mà bật điện thoại lên vào checkerviet.com search ra được 1 e gái gọi hà nội ưng ý cho mình. Dò mìn hồi lâu thì hiển thị lên e Như Ý, giá có 400k mà dịch vụ lại trơn tru đầy đủ. Trong trạng thái nửa tỉnh nửa mê và ví tiền gần rỗng toác, cuộc hẹn với e đã diễn ra tại 1 nhà nghỉ ko thể quen hơn :)) E nó vừa lấp ló nơi khe cửa là thick tôi đã kéo vào quẳng ngay lên giường và cho 1 nụ hôn ướt át kiểu France, tay thọc ngay vào trong áo bóp quả vếu to vkl của e nó, xoa nắn tậm 10p, thấy mắt hạnh đã dần mê ly, mắt mình thì nhoè nước vì say rượu thì thọc tiếp vào váy, luồn tay vào khe bướm tìm nước để giải khát. Khung cảnh giải khát cũng thật là vl, chưa bao giờ vét máng mà lại hăng say thế này. Đúng là một giọt dâm đào bằng ngàn chai nước suối aquafina, cơn khát lập tức được đập tan, dường như không chịu kém cạnh, e nó cũng vồ lên, túm lấy chim mình mút lấy mút để như đòi bù nước điện giải :)) thỉnh thoảng nó lại tợp tợp 2 phát vào đầu ti mình như heo con khát sữa. Màn gay cấn nhất thick tôi mong chờ cũng đến, lưỡi nó đảo qua khe đít, chọc vào lỗ đít ngoáy tứ lung tung. Phê vl ra, say hơn say rượu, may mà nó liếm đít cho chim mình kịp thở hồng hộc mây cái, ko thì chắc chết và hi sinh cộng vào làm 1 ngay lúc nó bú giái rồi :)) Thôi lên ngựa nào e, ấy ấy...cứ để váy đấy, phang tốc váy cho nó sướng chứ e...Ae mình chơi trò đoàn tàu nào...ư ư...uu uuu. Đệt mợ đầu tàu kêu rên to vl, thế này thì mấy nhà gần đường sắt ngủ thế loz nào được. Đổi tư thế đi e, bác thợ rừng lại hì hục vác cày qua núi :)) Kết thúc phiên họp là hàng đàn nòng nọc bay ra bắn thẳng vào mặt e nó, đệt mợ, 1 giọt tinh trùng hơn 1 thùng nước gạo đấy e, liếm vào....đúng rồi....tối nay ko cần ăn cơm, tiết kiệm được 1 bữa là rút ngắn được 1 ngày tiến tới giàu sang. Chúc mừng e =))

Nghệ danh: Như Ý

SDT: 0946 438 299
    Pass : Bạn Anh Checkerviet
    Giá: 400k/1shot
    Thời gian làm việc: Từ 12h sáng - 1h đêm
    KV: ĐÀO TẤN - Nguyễn Khánh Toàn
    Body : có da có thịt , trắng trẻo sạch sẽ cực kỳ , người thơm tho lắm
    V1 : 8 bầu vú trắng hồng , to
    V2 : 6 cái này điểm yếu nhất của em nó hơi đẫy đà
    V3 : 7 cặp mông siêu ngon , tròn to
    SV : 9 đỉnh của điểm anh em tự cảm nhận nhé. Full dịch vụ, hôn môi, liếm đít, thổi kèn, vét máng đủ cả

Nghệ danh: Như Ý

SDT: 0946 438 299
    Pass : Bạn Anh Checkerviet
    Giá: 400k/1shot
    Thời gian làm việc: Từ 12h sáng - 1h đêm
    KV: ĐÀO TẤN - Nguyễn Khánh Toàn
    Body : có da có thịt , trắng trẻo sạch sẽ cực kỳ , người thơm tho lắm
    V1 : 8 bầu vú trắng hồng , to
    V2 : 6 cái này điểm yếu nhất của em nó hơi đẫy đà
    V3 : 7 cặp mông siêu ngon , tròn to
    SV : 9 đỉnh của điểm anh em tự cảm nhận nhé. Full dịch vụ, hôn môi, liếm đít, thổi kèn, vét máng đủ cả

2. Phần nghe va nhìn là thấy ok rồi chỉ chờ phần thực hành nữa thôi.

3. Đánh dấu phát

4. Đẹp như kia mà lại còn cả full dịch vụ. Như vậy người nông dân phải sống sao :)). Hóng ae rp

5. Có CIA ko em ơi

6. đẹp như thế này thì phải biết làm sao, chuẩn bị vác dái lên đường thôi

7. Eo cũng đc mà bánh bảo ko đc

8. Em đẹp quá triển thôi

9. Hỏi bác chủ là vòng 1 e nó đã qua chỉnh sửa hay hàng thật, có câu trả lời e sẽ đi chích ngay

10. Em này theo dõi từ lâu, nhưng không đi vì bộ ảnh trước che hàng kĩ quá, bộ ảnh lần này có thể yên tâm đi được

diego1982 thích bài này.
  11. Chưa thấy cái rp nào vậy . Bác nào đi cho cái rp chân thực với

12. Mỗi cái bím khoe để thị dâm lại k thấy

13. chu choa body ngon quá , hóng cao nhân <:-P

14. tối em check rp cho các bác.nhìn ngọt nước đấy
    =))

Không để ý đâu thích bài này.
  15. đẹp thế này đã có cao nhân nào chuột chưa ạ :-ss

16. Ảnh và dịch vụ có chuẩn như cam kết ko bánh?

17. 11h đêm ko biết e có làm ko. Để qua gặp e nó cái nhỉ

18. Oánh dấu hóng rp. Đúng như ảnh sẽ gặp em