Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Nguyễn Khánh Toàn 400K Thanh Bi - dáng e đẹp quá, mặt e xinh quá, a yêu e mất rồi!

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi thickliemlon, 28/12/16.

1. Hàng đẹp quá mà sao nhieu comment k tốt vậy nhỉ

2. Bác này có vẻ ko tích cực giải đáp cho a e hay sao ý nhỉ

3. Chim ưng đôi giò cháu này haha

4. tks ảnh đẹp đấy :D

5. mới check em này hôm cn ngoan và xinh phết mà

6. check em này rồi. Tại New Hotell 3 ở số 5, 81/35 Linh Lang. 4h sáng gọi hỏi em giá qua đêm. 2triệu, ok. Nhưng qua đêm em ý chỉ đồng ý 2shot. Khó tính. Ko hôn môi,hj. Bj thì chán. 4h25p lên phòng. 6h30 xuống thì hết 460k tiền phòng. Bực mình vì thái độ phục vụ

chuchYmnho, cudo, Kysy12342 người khác thích điều này.
  7. Thế thì giải tán thôi ae

8. 400k thì có vẻ ngon rồi nhưng đợi ae nào uy tín chút xác nhận phát xem sao đã B-)

9. Chán lắm,nchung là ng k đẹp như trong ảnh đâu, vòng 1 xệ lắm, lại bé, vì sinh con rồi...lại còn bắt tắt đèn các kiểu nữa. được cái nhà nghỉ ở Linh Lang thì sang chảnh đẹp.
    nchung 400k thì k nên đi.

10. Nhìn ngon thế mà các rp lại k ổn ah

11. E này có đôi chân ngon đấy

12. Cháy rồi vừa alo xong e nó bảo mệt kêu e của e nó qua .... ko bít thế nào đây :)) các bác chờ rp nhé .... e đang nằm đợi đâu chưa thấy lên

13. đây rồi vừa check xong nhé .... e thanh thì chưa được gặp nhưng gặp 1 cô bé khá đáng yêu :D vui tính hài hước dáng dấp ổn .... nói chung là cũng vui :D hẹn gặp cô chị trong lần gần nhất :D

14. Nghe các bác bảo dâm là e thích rồi :) chứ công nghiệp nhảy ào ào vô phang phập thì tụt mịa cảm xúc :)

15. Tui thích cô bé này. Nói chung là xứng đang với số $ mà mình bỏ ra.

16. Cô bé này rất đc bạn ak. Nhấc đt lên và gọi cô bé này đi. Bạn cũng sẽ thích như tôi. Chắc chắn đó