200K THANH HẰNG - 4916 Gầm Cao, Máy Thoáng - Dâm Đãng - Nhiệt Tình Phục Vụ Anh Em Checker Có Cả Some 2 Nam

Số điện thoại
0773274916
1/11/16
1,806
428
6

****** THÔNG TIN ******

Nghệ Danh
❤️ THANH HẰNG ❤️

Số Điện Thoại
0773274916

Pass : Lấy số ở Checkerviet.com

Giá : 200k / Shot
< Thay đổi giá từ 250K/s thành 200K/s >
(2 shot, some 2 nam anh em tự thoả thuận)

Khu Vực : Đình Thôn - Mỹ Đình

Thời Gian Phục Vụ : Tối thiểu 30 phút một shot cùng anh em. Có thể ôm ấp tâm sự lâu hơn nếu em không có khách chờ.

Thời Giam Hoạt Động : Từ 8h sáng đến 21h tối. Không nhận khách qua đêm

Nhà Nghỉ : 100k / 2 giờ đầu

NHẬN XÉT CƠ BẢN

Face : Tạng người to cao, gầm cao, máy thoáng, đầm chắc. Cao 1m60 chưa guốc, nặng 50kg. Da trắng, mịn màng săn chắc. Mắt môi nhìn rất dâm đãng.

Vòng 1 : Không được to lắm nhưng bóp chắc tay. Bú mút, nhào nặn em nó rất thích rên lên sung sướng.

Vòng 2 : Vừa vặn, săn chắc, không quá béo, không quá gầy. Ôm doggy rất đầm và chắc chắn.

Vòng 3 : Là 1 thế mạnh của em nó tròn, cong, trắng mịn màng, chắc nịch doggy rất phê. Càng dập mạnh em nó càng thích càng sướng rên to.

Bym : Còn khít và co bóp tốt, có chút cavat. Lông lá cắt tỉa gọn gàng, nước lôi rất nhiều cho anh em vét ngập miệng.

Service : Đầy đủ dịch vụ, bài bản và nghệ thuật. Bj , Hj , liếm ty , đá cà , múa cột rất hay. Nhìn ánh mắt thèm thuồng và cái miệng dâm đãng của em mút thằng nhỏ mà muốn phọt thằng vào miệng em luôn quá.

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ

+ Hôn Môi : Có (anh em lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ, thơm tho. Không mùi bia rượu, thuốc lá....để em nó phục vụ nhiệt tình và thoả mái nhất).

+ Bj , Hj :

+ Hôn, bú, bóp ngực :

+ Tevet :

+ Tắm Chung :

+ Phục vụ some : Không

+ Chơi lỗ nhị , Cum in alo : Không

Thái Độ : Ngoan ngoãn, lễ phép, vui vẻ, nhẹ nhàng, tình cảm phục vụ anh em rất nhiệt tình. Hợp tác tốt mọi tư thế chiến đấu với anh em đem lại buổi check vui vẻ và thoả mái nhất.

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Hình Ảnh Thị Dâm

Last edited by a moderator:

thịnh phan

LÍNH DỰ BỊ
17/10/19
8
4
0
già_ pts hơi quá đà, hy vọng nhiều thất vọng sẽ cao :)):)) . ngồi hóng mấy bác xem ntn

15/4/17
174
249
5
Lên ảnh mới lại xuống giá ah Hằng ơi , này thì quá ngon và ngọt rồi . Chúc em đông chym nhé

Thích: Tavu
8/6/16
107
58
6
e này tôi check bài trước, dáng cao mông to vú vừa tay, bú loz hôn môi các kiểu, e nó chỉ hạn chế mặt hơi cứng chứ vấn đề khác đều quá ok so với giá, nên chén. các bố nào thích dây cây cảnh với mặt teen thì thôi khỏi vào nhé.

Bình luận mới