Số điện thoại
0977115356
10/1/16
573
190
7
Thảo ly thì chả có j để mà chê cả.người thì đẹp mặt thì xinh làm tình thì dâm.lúc làm việc lại còn làm tí music 1 đêm say thì càng tăng thêm kích thích.ae cứ đến và tận hưởng thôi.a p814.sẽ qua ủng hộ em dài dài
Phòng chịck có giống ảnh Không bác

2/3/17
356
160
5
Đã ghé thăm TL lúc 5 h chiều nay ,đã hẹn từ sáng mà tí nữa e quên nt phải 7,8 ph e mới trả lời.E dạo này người eo hơn so với lần gặp trc ngực vẫn căng tròn đầu ti nhỏ hồng rất đẹp,má lúm đồng tiền xinh gái tóc vàng như gái Tây.Phục vụ của e thì miễn chê âm thanh sống động,hôn vét phối hợp thuần thục,đã gặp nhiều lần nên đc e ưu ái .Hôm nay e đói bụng hay sao mà khen mình khỏe,đc 1 hiệp e xin thua mọi lần toàn 2 slot mới thoải mái.Hẹn gặp. TL lần sau nhé.

Chim to đùng

LÍNH DỰ BỊ
31/3/19
4
0
0
Thảo ly thì dâm rồi, mình đã chén em mấy lần mà lần nào cũng ko quên đc, bác nào ysl thì khà khà

Thảo Ly

Bóng hồng checker
Mạnh Thường Quân
31/7/17
89
44
4
Đã ghé thăm TL lúc 5 h chiều nay ,đã hẹn từ sáng mà tí nữa e quên nt phải 7,8 ph e mới trả lời.E dạo này người eo hơn so với lần gặp trc ngực vẫn căng tròn đầu ti nhỏ hồng rất đẹp,má lúm đồng tiền xinh gái tóc vàng như gái Tây.Phục vụ của e thì miễn chê âm thanh sống động,hôn vét phối hợp thuần thục,đã gặp nhiều lần nên đc e ưu ái .Hôm nay e đói bụng hay sao mà khen mình khỏe,đc 1 hiệp e xin thua mọi lần toàn 2 slot mới thoải mái.Hẹn gặp. TL lần sau nhé.
Hihi. Vì hẹn a từ trưa e quên mất. Yêu a ghê vì luôn ủng hộ e. Vị khách đặc biệt. Hi