• Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0977115356
Sau đúng 10 ngày liên lạc, hẹn tới hẹn lui chiều nay mới gặp được Thảo Ly - idol của biết bao đồng dâm CKV. Gặp được em quả là gian nan thực sự khi thử thách cuối cùng là lòng kiên nhẫn khi nằm tại phòng tuốt lươn chờ em 40ph mới xuất hiện. Hoá ra em chiến đấu với 1 đồng dâm ca đầu tiên trong ngày ở tầng 3.
Có mấy cảm nhận chia sẻ lại với anh em thế này:
*Dáng:Em tập Gym nên body cân đối, múp đáng yêu ôm rất thích
*Da: Mịn mát

*Mặt: Xinh, dâm, có lúm đồng tiền bên trái rất duyên
*Ngực: To đẹp, mềm bóp rất thích, đầu ti hồng ( em dùng mỹ phẩm làm hồng nhũ hoa)

*Eo: eo cân với dáng
*Mông: Mẩy, tròn, cong vút
*Bím: Múp rụp, lông tẩy nhẵn nhụi, hồng đẹp dù có chút clv do cơ địa nhưng cực kỳ khít,khả năng co bóp điêu luyện. Vét thơm!
*Dịch vụ: Tình cảm âu yếu như người yêu. Làm tình hôn môi nút lưỡi ngọt ngào. Khi chơi tư thế truyền thống khoá môi cực kỳ thích.
*Thái độ: Mình chờ em 40ph, nhưng đúng là cái giá của sự chờ đợi rất ngọt ngào. Gặp nhau là 1 nụ cười tươi kèm lời xin lỗi anh chờ em có lâu không kiểu nũng nịu nên khó mà giận được. Nay em mặc đồ ngủ mỏng manh ôm bóp ngực mông bím là cảm nhận được ngay sự mềm mại kích thích. Mình đã tấn công phủ đầu luôn khi em vừa cởi quần ra. Đúng là sự trả thù ngọt ngào sau bao ngày chờ đợi bùng cháy ngay ở tư thế truyền thống vì bím em khít cũng như khả năng co bóp đỉnh cao.
* Tóm lại: Đáng check -Sẽ còn gặp lại em nhiều nhiều. Nhớ anh nhé Thảo Ly :x
PS: Anh Hư gặp em ở phòng 602 đt đuôi 9311

Thích: AnJapan91
22/2/19
173
118
1
Sau đúng 10 ngày liên lạc, hẹn tới hẹn lui chiều nay mới gặp được Thảo Ly - idol của biết bao đồng dâm CKV. Gặp được em quả là gian nan thực sự khi thử thách cuối cùng là lòng kiên nhẫn khi nằm tại phòng tuốt lươn chờ em 40ph mới xuất hiện. Hoá ra em chiến đấu với 1 đồng dâm ca đầu tiên trong ngày ở tầng 3.
Có mấy cảm nhận chia sẻ lại với anh em thế này:
*Dáng:Em tập Gym nên body cân đối, múp đáng yêu ôm rất thích
*Da: Mịn mát
*Mặt: Xinh, dâm, có lúm đồng tiền bên trái rất duyên
*Ngực: To đẹp, mềm bóp rất thích, đầu ti hồng ( em dùng mỹ phẩm làm hồng nhũ hoa)
*Eo: eo cân với dáng
*Mông: Mẩy, tròn, cong vút
*Bím: Múp rụp, lông tẩy nhẵn nhụi, hồng đẹp dù có chút clv do cơ địa nhưng cực kỳ khít,khả năng co bóp điêu luyện. Vét thơm!
*Dịch vụ: Tình cảm âu yếu như người yêu. Làm tình hôn môi nút lưỡi ngọt ngào. Khi chơi tư thế truyền thống khoá môi cực kỳ thích.
*Thái độ: Mình chờ em 40ph, nhưng đúng là cái giá của sự chờ đợi rất ngọt ngào. Gặp nhau là 1 nụ cười tươi kèm lời xin lỗi anh chờ em có lâu không kiểu nũng nịu nên khó mà giận được. Nay em mặc đồ ngủ mỏng manh ôm bóp ngực mông bím là cảm nhận được ngay sự mềm mại kích thích. Mình đã tấn công phủ đầu luôn khi em vừa cởi quần ra. Đúng là sự trả thù ngọt ngào sau bao ngày chờ đợi bùng cháy ngay ở tư thế truyền thống vì bím em khít cũng như khả năng co bóp đỉnh cao.
* Tóm lại: Đáng check -Sẽ còn gặp lại em nhiều nhiều. Nhớ anh nhé Thảo Ly :x
PS: Anh Hư gặp em ở phòng 602 đt đuôi 9311
Các bạn cứ thích viết chữ màu tối làm gì nhỉ. Khó xem. Bài cũng ko vì có chữ màu khác mà hay hơn.
Nhưng dẫu sao vẫn chúc mừng bro ngon chym vì e Thảo Ly là một e ngon trong phân khúc.

Thảo Ly

Bóng hồng checker
Mạnh Thường Quân
Đệ nhị mỹ nhân 2019
31/7/17
113
65
4
E đi làm rồi ạ. Hôm nay e đeo bờm đi làm. Hihi. Có ai qua với e hơm. Mai 20-10 e về quê với mẹ. Có ai qua với e để chiều e về sớm hơm nè

Thích: MONSTERSCHECKER

Bình luận mới