300K THẢO MY - CÔ BÉ MỚI LỚN ĐẦY NÓNG BỎNG - PHỤC VỤ TẬN TÌNH CHU ĐÁO

Số điện thoại
0966462635
qua thẩm em mà như thẩm ảnh á:)), mải miết chụp ảnh nên lãng quên với bản thân, bị chim cút luôn:)):))
Đánh giá sơ bộ thế này:
Dáng: nhỏ nhắn mình dây cây cảnh. Hơi gầy em ah. Anh thích em thêm 3-4kg nữa
Da: Bình thương k trắng bằng anh
Mặt: tươi không xinh k xấu.
Ngực: Hệ cam tự nhiên khá đẹp.
Eo: nhỏ mình dây mà.
Mông: Dây nên k to nhưng tròn.
Bím: Lông lá đang mọc lại sau khi tỉa bím khá đẹp nhưng không bót lắm.
Dịch vụ:
Môi máng: Không cho hôn môi vét máng. Mình thích nhất 2 món này nên khi em k cho nên cảm xúc không tới nên xìu xớm sau khi em cưỡi ngựa.
BJ: Phải công nhận em có trình BJ rất cao, sướng cu.
HJ: miệt mài
Thái độ: Nhí nhảnh từ đầu tới cuối. Trêu mình yếu sl mới ác. Nhưng em đâu biết là anh mất cảm xúc khi k được hôn môi vét máng. Thời gian khá thoải mái k giục rã.
Tóm lại:Mình check vì xem ảnh thấy teen và bím xinh nên thử. Nhưng thực tế không hợp gu nên k gặp lại.

18/9/19
44
4
0
Đánh giá sơ bộ thế này:
Dáng: nhỏ nhắn mình dây cây cảnh. Hơi gầy em ah. Anh thích em thêm 3-4kg nữa
Da: Bình thương k trắng bằng anh
Mặt: tươi không xinh k xấu.
Ngực: Hệ cam tự nhiên khá đẹp.
Eo: nhỏ mình dây mà.
Mông: Dây nên k to nhưng tròn.
Bím: Lông lá đang mọc lại sau khi tỉa bím khá đẹp nhưng không bót lắm.
Dịch vụ:
Môi máng: Không cho hôn môi vét máng. Mình thích nhất 2 món này nên khi em k cho nên cảm xúc không tới nên xìu xớm sau khi em cưỡi ngựa.
BJ: Phải công nhận em có trình BJ rất cao, sướng cu.
HJ: miệt mài
Thái độ: Nhí nhảnh từ đầu tới cuối. Trêu mình yếu sl mới ác. Nhưng em đâu biết là anh mất cảm xúc khi k được hôn môi vét máng. Thời gian khá thoải mái k giục rã.
Tóm lại:Mình check vì xem ảnh thấy teen và bím xinh nên thử. Nhưng thực tế không hợp gu nên k gặp lại.
dạ. cảm ơn lời nhận xét của anh ạ, thật ra là bt em
vẫn máng môi đẩy đủ ạ, nhưng mỗi hôm qua vs hnay em vừa đèn đỏ xong nên cũng hơi ngại cho các anh . mong các anh thông cảm em nhé, mai kia là tung banh sập sàn luôn nha:)):)):))

Thích: MONSTERSCHECKER

Anika

LÍNH DỰ BỊ
23/6/18
9
4
0
dạ. cảm ơn lời nhận xét của anh ạ, thật ra là bt em
vẫn máng môi đẩy đủ ạ, nhưng mỗi hôm qua vs hnay em vừa đèn đỏ xong nên cũng hơi ngại cho các anh . mong các anh thông cảm em nhé, mai kia là tung banh sập sàn luôn nha:)):)):))
Nếu như e nói rõ lý do như vậy chắc check sẽ thông cảm đồng tình, trong trường hợp này e ko cho hôn, vét có nghĩa là e đơn phương từ chối cam kết của của mình đấy.

18/9/19
44
4
0
Nếu như e nói rõ lý do như vậy chắc check sẽ thông cảm đồng tình, trong trường hợp này e ko cho hôn, vét có nghĩa là e đơn phương từ chối cam kết của của mình đấy.
dạ. em đi làm em có nói là là vừa đèn đỏ xong mà ty, em chỉ giữ cho các anh thôi ạ, em sợ vừa bị xong như thế thì lại mất vui :((:((

5/3/18
976
338
3
bạn nên đọc kỹ tình hình và lý do e ý phản hồi chứ. sao bạn lại có kiểu quy chụp trách nhiệm hay vậy ???

18/9/19
44
4
0
''..Nhà e không đệm không giường
Tuy hơi thiếu thốn nhưng tường cách âm
Call cho em tình yêu nhaaa @};-@};-@};-...''

Bình luận mới