1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

300K Thiên thần sắc đẹp LINDA - mặt xinh, vú căng chịch cực sướng

Thảo luận trong 'Cave Nguyễn Khánh Toàn kiểm định' bắt đầu bởi emchua18, 4/8/17.

1. Mới check em nó trưa ngày hôm qua, rp luôn với anh em cho nó nóng, phải nói là em hàng này mình khá hài lòng, đánh giá cao ở thái độ phục vụ và kỹ năng làm tình của em nó, rất phê anh em ạ. Trưa qua 1 giờ trời quá đẹp cho 1 cuộc tình, gặp em nó ở cái ks quen thuộc,

Gặp em nó sau 10 phút lấy phòng tắm rửa, rất ưng ý từ cái nhìn đầu tiên, em nó khá duyên và nhẹ nhàng. Váy ĐỎ bó, dángthon thả, rất sang, ngực to mông nở nhìn bắt mắt.
    Tắm rửa xong lên giường ấp mình luôn, hôn bít bét nhè xôi chè, da dẻ trắng trẻo mịn màng mướt mát. Vú khá đẹp, đỏ hồng, bóp thoải mái không giữ hàng hôn hít thoải mái. Chán chê bảo em nó em biết làm gì cứ thể hiện nhé, thế là em nó như con rắn uốn éo mút mát chẳng sót chỗ nào, thổi kèn kỹ năng rất khá, nhẹ nhàng mơn trớn rất kích thích. Còn đang phê thì thấy em nó liếm xuống đầu gối, rồi mút mát từng ngón chân nữa, quả đúng là phê từ đầu xuống chân

Một hồi phê pha đeo bao vào chịch, công đoạn này ai cũng như ai nên không miêu tả nhiều. Mình out ở thế doggy trước cái mông cực mẩy của em nó..

Nghệ Danh : Linda

+ Body : dáng thon thả
    + Mặt : baby xinh, các bác xem hình
    + Ngực : to , tròn đẹp
    + Eo : con ong
    + Mông : căng, hợp với dáng em
    + Bím : con bím non tơ , rất khít , mình đút nhẹ vào đã thấy tê trym

Service :

Sóc lọ : có
    Mút trym : có
    Hôn môi : Có
    Hôn ti : Có

Tevet : Có
    Hôn vú bóp vú : Có

Số phone: 086 812 8530
    Pass: bạn anh checkerviet
    Khu Vực :
    Nguyễn Khánh Toàn
    Giá chịch : 300K

2. K thấy hàng họ đâu

3. Hóng ae đi check về

4. Nhìn có vẻ nuột. Chờ repot

5. KHÔNG CÓ ẢNH BÍM À?

6. Hóng rp ngứa tờ rym vch :)

7. #7 Phephe, 4/8/17
    Last edited by a moderator: 4/8/17
  8. Nhìn trông teen quá !!! Ae xung phong lên r cho Rp chân thực đi !!! Để e theo sau

9. Mấy hôm đi uống nhiều check bím em quá khít out siêu nhanh nói chung là ổn

10. Tôi thấy ảnh bảnh up che chắn kĩ quá, hic không nhìn rõ được những cái cần soi :(

11. em này sn bn. thái độ tnao bác

12. ngon thế em

13. Nhìn được đấy nhỉ.

14. Chờ review của các bác đi trước.

15. Nhỏ nhắn xinh xắn quá!

redfox11 thích bài này.
  16. đã check hôm qua.người nhở nhắn dễ thương.ngực đầm tay bóp đã.bím đẹp nước nôi dầm dề.về bo 2 lít vì thái độ phục vụ cũng rất tốt

17. Em ý làm từ mấy giờ thế bác, giá nn thế nào chả thấy ghi nhỉ.

18. buồn ghe ko goi dk nhỉ

19. da dẻ thế nào bác

20. K thấy giờ giấc