Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

ĐỘC QUYỀN 1.500K Thiên thần Thuỷ Tiên - tuyệt sắc giai nhân, hôn môi, vét máng, sự lựa chọn số 1

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi THVU, 6/12/16.

1. [​IMG]
    Phải nói đây là e hàng đẹp nhất mà THVU đã từng giới thiệu đến ae checkerviet. E có nét gì đó dịu hiền, nhẹ nhàng và quyến rũ đến lạ. Nhìn e mà mình ngỡ gặp thần tiên tỷ tỷ Lưu Diệc Phi vậy, thế nên mình tư vấn e nên mặc một bộ váy trắng dài xuyên thấu (như trong hình), sẽ khiến cho ko chỉ cá nhân a mà tất cả ae checkerviet sẽ chết ngay từ giây phút đầu tiên nhìn thấy e. Nét môi trong sáng, đỏ hồng kia đã được chính THVU mút mát ko biết bao nhiêu lần, từ lúc có quần áo, đến lúc ko có gì, lúc mình và e làm tình với nhau. Với e, làm tình ko chỉ là 1 cái nghề, 1 công việc mà còn là cả những cảm xúc chân thật nhất với nhau. Bản năng nguyên thuỷ luôn khiến người ta điên dại, nhưng với e bản năng ấy khiến e như thăng hoa, như mê ly đi với những nhịp nhấp, hay sự say mê đến cuồng nhiệt mỗi lúc e BJ cho mình. Thực sự là cũng ko biết nói gì hơn về e, chỉ biết rằng, nếu có thể mình sẽ chọn e làm người tình. Một người tình tuyệt vời, nhẹ nhàng dịu dàng khi mặc quần áo, và cuồng say mỗi lúc trên giường :D

Nghệ danh: THUỶ TIÊN
    Face: cực xinh - 9,5đ
    V1: đẹp, đầu ti nhỏ hồng, to vật vã - 9đ
    V2: eo nhỏ, chân dài dáng thon, đủ sức đánh bật mọi sự hãm tinh xuất sắc nhất từ checker - 8,5đ
    V3: Mông to đẹp, ae xem hình là hiểu - 9đ
    V4: bím thơm, đẹp, như sò mới mở mắt, hồng hào - 9đ
    Sẹc vít: BJ, HJ, hôn môi, vét máng, đủ cả ko thiếu thứ gì :D
    Giá: 1.500k/shot/1 lần xuất tinh
    Khu vực hoạt động: ĐÀO TẤN
    Số điện thoại: 097 665 9761
    Pass bạn a checkerviet
    Thời gian hoạt động: 12h00 trưa đến 12h00 đêm

Nghệ danh: THUỶ TIÊN
    Face: cực xinh - 9,5đ
    V1: đẹp, đầu ti nhỏ hồng, to vật vã - 9đ
    V2: eo nhỏ, chân dài dáng thon, đủ sức đánh bật mọi sự hãm tinh xuất sắc nhất từ checker - 8,5đ
    V3: Mông to đẹp, ae xem hình là hiểu - 9đ
    V4: bím thơm, đẹp, như sò mới mở mắt, hồng hào - 9đ
    Sẹc vít: BJ, HJ, hôn môi, vét máng, đủ cả ko thiếu thứ gì :D
    Giá: 1.500k/shot/1 lần xuất tinh
    Khu vực hoạt động: ĐÀO TẤN
    Số điện thoại: 097 665 9761
    Pass bạn a checkerviet
    Thời gian hoạt động: 12h00 trưa đến 12h00 đêm

tranxoay, truongtx1977, minsk5 người khác thích điều này.
  2. Phải gặp em thôi. Khách sạn ở Đào Tấn không thích lắm, liệu em có chỗ ở khu vực khác không nhỉ

3. Nhìn ngon quá nhỉ . có tiền mà đi chén thì còn j bằng

4. e hàng xinh nhất trước h mình gặp. tối nay 8h lên đường không nói nhiều

5. Đẹp quá..................................

6. Nhìn ảnh thấy xinh và ngon nhất trước giờ
    Dang ăn chay nên hóng đã =P~=P~=P~

7. Em nó sinh năm bao nhiêu mod ơi

8. người đâu mà đẹp thế. Lại phải tốn tiền rồi

9. nhìn tơi quá

10. Khổ rồi, lãi phải gặp em nó mới được

11. cảm giác tuyệt vời các cụ ạ. lại 1 ngôi sao mới của checkerviet thắp lên ngọn lửa cháy ví của các anh em đây rồi :))
    mặt xinh như mấy em diễn viên nhìn quả môi thì chỉ muốn nằm mút mãi không dứt ra, mà k dứt ra thì làm sao mà khám phá chỗ khác của em nó được
    vú tròn đẹp ,còn săn chắc. đầu ti nhỏ tí ti đẹp thôi rồi. cảm thấy phải nâng niu =))
    eo không mỡ thừa da dẻ mềm mại
    mông mẩy . e nó đưa thì mình lại đẩy thôi :))
    về dịch vụ nhìn chung là ổn , ăn nói nhẹ nhàng dễ thương k có dấu hiệu giục giã.
    kết luộn ngon chim phọt xong bo ngay 2l

HacQuaPhulutuxu36 thích điều này.
  12. Hẹn em trưa mai nhé tình yêu!

khovilo141 thích bài này.
  13. Em Lương gọi tên là xách thằng cu gặp em liền :v

14. ko report cho ae ah bro :v

John.Nguyen1988 thích bài này.
  15. ad phải đề nghị banh cung cap time cac e c2 này .khi ở bên checker tối đa bao lâu.chứ đẹp thế ra sao dc.hihihi

16. E bây giờ mới vào rp sơ bộ như sau ạ!
    Face : có nhiều nét xinh ưa nhìn, đẹp!
    Body : cao ráo trằng trẻo, gọng gàng, thơm tho sạch sẽ (so với ảnh Đc 90% ạ)
    V1, cái này của e nó rất hay ạ! To và mịn (bóp, mút cứ như hồi bé đc mẹ cho bú sữa)
    V2 gọn gàng eo ót, doggy mà bám vào nó thì...
    V3 vun cao, đầm, vỗ cứ đen đét (đừng làm em nó đau là đc ạ)
    V4 cái này e thik nhất, co bóp nhịp nhàng, chiều mọi tư thế! Long lá gọn gàng.
    Service: e là ng khó tính trong khoản sv, trước có e Hoài Mango, tina lê, trang mun... e thấy ok. Nhưng gặp e này quả thật là cũng một 9, một 10 như các e kia ạ!
    E nó phục vụ chu đáo mọi tư thế, kiss, nhiệt tình...e nó có 69, máng mủng... cái này e ko thik nên chưa thử ạ!
    Kết luận của e là đáng đồng tiền bát gạo!

fantasio, saodemfin, Hoidelamji2 người khác thích điều này.
  17. Hi bác! Thời gian thì do mình cả thôi ạ! Các e nó ko giục j cả, từ bc đầu đến lúc bác sung sướng hoàn toàn do a, e mình chủ động!
    Như e ngoài khoản dạo đầu ra trong trận e đc 10' cộng thêm thời gian trc sau trận đấu, bù giờ các kiểu chắc 30-40' thôi ạ!

saodemfinkhovilo141 thích điều này.
  18. bác cho em hỏi tí,thế bình thường vào vét luôn hay phải có nghệ thuật. Em đi 4-5 em rồi mà các em toàn ko cho mình làm j @@

John.Nguyen1988 thích bài này.
  19. Ntn nhé! Bác xem phần giới thiệu các em hàng! Đa phần là các e ý ko đồng ý cho vét, cho nên sẽ ko có đề cập trong phần giới thiệu Sv. E hàng nào đồng ý dịch vụ đó thì sẽ hiện luôn trong Sv, hoặc cam kết , Hôn môi, BJ, HJ, WC, vét máng, bú bóp vú....

20. Tks bác,tại mình nhút nhát nên tùy các em @@ về thấy phí vại đái :v