Số điện thoại
0982691923

CKV ACMB ISO 3

<font color="blue">Trung Tâm Kiểm Định</font>
7/12/17
43
67
162

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh :
THU PHƯƠNG
SDT : 0982691923
Giá : 400K/s

Pass : Bạn anh checkerviet.com
Loại gái gọi : Cave Hà Nội Hàng Kiểm Định
Khu vực : Xã Đàn - KLM
KS/NN : 150/2h sạch sẽ, thơm tho
Giờ làm việc : 08h - 24h

MÔ TẢ VỀ EM
FACE: khuôn mặt trẻ trung xinh đẹp gợi tình
NGỰC : Vừa tay chắc chắn, đàn hồi tốt bú mút phê.
EO: eo thon hông nở, săn chắc gọn gàng đẹp hút hồn ôm cực sướng
MÔNG: to cong cớn, mịn màng mát lạnh, doggy êm ái tê tái
BƯỚM : thơm tho sạch sẽ nhiều nước thôi rồi, lý tưởng cho anh em nào thích mương máng

DỊCH VỤ CAM KẾT
SERVICES: Một em gái xinh đẹp đáng yêu, tình cảm lém, phục vụ khá đủ bài, kèn sáo êm ái, thời gian thì thoải mái, hợp tác các tư thế, cảm giác vừa chịch vừa hôn môi đá lưỡi xoắn xít với một em gái trẻ trung xinh đẹp thì quả thật là phê ngất ngây
- Cam kết : Hôn môi tình cảm (AE lưu ý vệ sinh sạch sẽ) + Vét máng + Ôm ấp vuốt ve sẻ chia tâm sự + Cho khách hôn bú bóp vú mút mát ti + Hj,Bj kèn sáo nhiệt tình đầy đủ công đoạn + Hợp tác các tư thế rất vui vẻ yêu chiều khách, thời gian rất thoải mái.
Hôn môi : Có (AE lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ)
Hj, Bj: Có
Hôn, bú bóp zú, hôn ti, mút mát : Có
Vét máng : Có
Không cam kết: WC, CIA, Lỗ nhị

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!
HÌNH ẢNH VỀ EM

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh :
THU PHƯƠNG
SDT : 0982691923
Giá : 400K/s

Pass : Bạn anh checkerviet.com
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
Khu vực : Xã Đàn - KLM
KS/NN : 150/2h sạch sẽ, thơm tho
Giờ làm việc : 08h - 24h

Thích: ongkenhcon

Benzen

LÍNH DỰ BỊ
17/2/19
5
1
2
Hàng mới nhỉ , dáng nhìn đẹp phết anh e cho xin ít thông tin phục vụ sao với

Chuoi_sach_87

LÍNH DỰ BỊ
11/8/19
1
1
1
Vừa check em này xong: ngoan ngoãn, rất nhiệt tình, chiều khách.

Gọi điện set kèo khá suôn sẻ. Em nhận lời bằng 1 giọng niềm nở dễ chịu "anh đến luôn đi em chờ, hihi"
Mở cửa phòng đón em thì thái độ cũng thân thiện, ăn nói dễ nghe, biết lấy lòng khách.
Khi vào cuộc thì làm nhiệt tình, bài bản. Cho hôn môi, đá luỡi, nắn ngực, mút ti thoải mái. Em còn nhắc tao có nhu cầu vét máng ko để em phục vụ. Thấy nhiệt tình như vậy nên tao cũng làm nhiệt luôn. Truyền thống, cuỡi ngựa, 69 rồi doggy đủ cả.
Có 1 lúc con chim hơi mệt bị xìu. Em bảo tao nằm xuống để hôn hít bj cho xung trở lại rồi chơi tiếp. Tao rất hài lòng về cách chăm sóc cách tận tình như thế. Em không có biểu hiện giục giã dù tao làm hơi lâu và cần nhiều thời gian để xuất thay vào đó là tích cực kêu rên và kích thích mạnh hơn để tao dễ lên đỉnh. Và vì thế tao đã xuất đuợc trong hưng phấn, thoả mãn.
Về ngoại hình em này body đuợc khoảng 70% trong ảnh. Cao cỡ 1m6. Da khá trắng, tuơng đối mịn và mát. Mông ngực vừa đủ nịnh mắt. Nguời Khá cân đối gọn gàng nhưng hơi nhão. Mặt không nổi bật, hơi già, răng không đẹp. Có 1 hình xăm con bướm phía sau lưng, lúc doggy nhìn khá hay. Tổng thể trừ mặt ra thì nhìn khá nuột nà, tuy phần sờ nắn thịt ko đc chắc nên với gu của riêng tao thấy chưa thật đã tay. Về bím thì cắt tỉa gọn gàng sạch thơm. Yên tâm vét máng 69. Nuớc nôi đủ dùng. Tuy chưa thực sự se khít nhưng co bóp tốt.

Tóm tắt:
Thái độ phục vụ: 9.5/10 rất tốt
Kỹ năng: 9/10 đầy đủ nhiệt tình
Mặt: 6/10
Da dẻ: 8/10 mịn mát
Ngực: 8/10 tự nhiên vừa tay
Eo: 7/10 có chút mỡ 1 xíu
Mông: 8/10 tròn cong
Bím: 8/10 thơm sạch. Co bóp tốt
Cá tính: 8/10 biết đối đáp. Vừa dâm và khéo. Tuy giọng hơi quê.

Tổng kết: 8/10, khá ngon trong tầm giá. Đáng check

Thích: Savina_hanoi

SAP AG

LÍNH DỰ BỊ
2/4/18
18
1
22

Gọi điện set kèo khá suôn sẻ. Em nhận lời bằng 1 giọng niềm nở dễ chịu "anh đến luôn đi em chờ, hihi"
Mở cửa phòng đón em thì thái độ cũng thân thiện, ăn nói dễ nghe, biết lấy lòng khách.
Khi vào cuộc thì làm nhiệt tình, bài bản. Cho hôn môi, đá luỡi, nắn ngực, mút ti thoải mái. Em còn nhắc tao có nhu cầu vét máng ko để em phục vụ. Thấy nhiệt tình như vậy nên tao cũng làm nhiệt luôn. Truyền thống, cuỡi ngựa, 69 rồi doggy đủ cả.
Có 1 lúc con chim hơi mệt bị xìu. Em bảo tao nằm xuống để hôn hít bj cho xung trở lại rồi chơi tiếp. Tao rất hài lòng về cách chăm sóc cách tận tình như thế. Em không có biểu hiện giục giã dù tao làm hơi lâu và cần nhiều thời gian để xuất thay vào đó là tích cực kêu rên và kích thích mạnh hơn để tao dễ lên đỉnh. Và vì thế tao đã xuất đuợc trong hưng phấn, thoả mãn.
Về ngoại hình em này body đuợc khoảng 70% trong ảnh. Cao cỡ 1m6. Da khá trắng, tuơng đối mịn và mát. Mông ngực vừa đủ nịnh mắt. Nguời Khá cân đối gọn gàng nhưng hơi nhão. Mặt không nổi bật, hơi già, răng không đẹp. Có 1 hình xăm con bướm phía sau lưng, lúc doggy nhìn khá hay. Tổng thể trừ mặt ra thì nhìn khá nuột nà, tuy phần sờ nắn thịt ko đc chắc nên với gu của riêng tao thấy chưa thật đã tay. Về bím thì cắt tỉa gọn gàng sạch thơm. Yên tâm vét máng 69. Nuớc nôi đủ dùng. Tuy chưa thực sự se khít nhưng co bóp tốt.

Tóm tắt:

Ổn nhỉ

Miss Thu Phuong

LÍNH DỰ BỊ
21/8/19
13
0
1

Tóm tắt:

Em cảm ơn anh đã iu thương