ĐỘC QUYỀN 1.000K Nguyễn Khánh Toàn THU THẢO - NỮ HOÀNG QUYẾN RŨ VÀ GỢI TÌNH - THÀNH THỤC CHUYỆN PHÒNG THE

• Kết quả event checkerviet trong trái tim tôiXem ngay
    Checkerviet.com - Xin chào 2019 Xem ngay
Số điện thoại
0972896051

Felix Gedney

Super VIP
Nhà cung cấp
11/11/18
6
6
2
Một mẫu phụ nữ rất có đam mê trong lĩnh vực tình dục học :D, một bữa tiệc sex hay 1 lần ái ân đều được coi trọng để cảm xúc được thăng hoa một cách thực sự. Hãy gặp em để khám phá từng đường cong mê hoặc của một mẫu phụ nữ rất thành thục trong chuyện ái ân và tận hưởng những màn dạo đầu thực sự ấn tượng và khó quên nhé.

=== Thông Tin Gái Gọi ===

Nghệ danh: Thu Thảo
Năm sinh : 1996
Giá: 1000k/shot/1 lần xuất tinh
Số điện thoại: 0972896051
Pass: Bạn Anh checkerviet
Khu vực hoạt động: Nguyễn Khánh Toàn - Đào Tấn
Thời gian hoạt động: 11h00 trưa đến 22h đêm
Số đo 3 vòng : 92- 62 - 92
Chiều cao cơ sở : 1m66
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp

Đánh giá :
Face: Nét xinh xắn, dễ thương, duyên và cười dâm đãng lắm
V1: Rất to, mềm mại, hàng thật, rất thích được hôn vú.
V2: Eo nhỏ, thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
V3: Mông đẹp,cong tớn,sexy.V3 là điểm nhấn trên cơ thể tuyệt vời của em nó.
V4: nhiều nước,sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt

DỊCH VỤ CAM KẾT :
Sẹc vít: tận tuỵ như người yêu, kỹ năng rất tốt , hợp tác mọi tư thế với checker , dịu dàng sâu lắng. Biểu cảm tự nhiên chân thật , không rên la giả tạo
Hôn môi : Có( yêu cầu khách đánh răng,nhai kẹo Cool air ngay tại nơi hành lạc )
Vét máng : Có,69 : có

BJ,HJ :Có.Kỹ năng bú liếm thần sầu,không để sót cm nào trên cơ thể .

CAM KẾT.
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
Các a trước khi có ý định nhấc máy để gọi cho em xin kính đề nghị:
- Thể hiện văn hóa checker khi check hàng.
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

18/6/19
2
0
1
Đã check em gái xinh đẹp này có chút rp cho anh em:
Ngõ 118 Đào Tấn ks Ngọc Trai
Hẹn em và chờ đợi ôi tôi phải nói là chờ khá là lâu và tôi cũng quyết định đi về , nhưng rồi nghĩ đi nghĩ lại đến rồi mà chưa được chén thì cũng mất công...nhấc máy alo cho em 1 phát xem em có đến ko...em xin lỗi rất là ngoan và lễ phép và anh cố chờ em thêm 1 chút em đang tới ngay rùi ạ e sẽ bù đắp cho anh ^^ nghe cũng luột và tôi lại chờ em thêm 1 chút thì 3-5p sau em tới
Vừa tới em đã lao vào ôm tôi và hôn ôi yêu quá , sau đấy em và tôi cùng cởi áo nhảy vào đắp chăn vì điều hòa để 16 độ lạnh sun hết cả cu , ôm nhau cho ấm rồi em trườn lên người tôi thơm chán rồi má rồi đặt lên môi tôi 1 nụ hôn rất là nhiệt , liếm hết từ trên xuống đến bụng rồi đến thằng nhỏ , em liếm láp nó rất là chu đáo vào tâm huyết xong sau đó lại dùng cặp bưởi to và đẹp của em để matxa tiếp ôi phê quá
Sau màn chào hỏi dạo đầu em bắt đầu đeo bao cho tôi và vào cuộc chiến , bắt đầu em với tư thế cưỡi ngựa sàng qua sàng lại , tôi thì cứ mải mê với cặp bưởi thôi mân mê để kích thích thêm phần dâm đãng đang trú ngụ trong con người em nó những tiếng rên nhẹ nhàng cùng với tiếng thở phập phồng thật là đê mê , tiếp sau đấy tôi và em chuyển sang tư thế truyền thống em cứ ôm ghì lấy tôi mà tận hưởng thôi thỉnh thoảng lại hôn môi rồi liếm xuống cổ , khá là khỏe tôi chuyển sang tư thế nằm song song với em và thọc em từ phía sau , em quay đầu lại vừa rên vừa hôn , phần tôi thì cứ vừa đẩy vừa ôm 2 quả bưởi thôi , cứ thế và cứ thế 1 hồi 1 người đẩy 1 người rên trong sự hòa hợp của 2 cá thể , tôi lại chuyển về tư thế truyền thống và cố gắng bắt thằng nhỏ phải ra đi thôi mỏi chân lắm rồi , sau phần này thì khoảng 10 phút sau thằng em của tôi mới bắn pháo hoa được em rút bao cho tôi và xin đi tắm , rất ngoan và lễ phép k có chỗ chê
Đúng là ảnh như nào người như vậy tiền nào của nấy
Tất cả về em thật tuyệt vời Chúc em luôn đông khách và luôn yêu nghề như vậy
Anh em có đi thì yên tâm về em nó nhé , tiện đây thì nhà nghỉ giá 300k nhé