Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Trần Duy Hưng 400K Tiểu Phương - vú to ngồn ngộn, món hời dành cho checker chỉ 400k

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi Lion69, 31/12/16.

1. Tình cờ gặp e qua giới thiệu của 1 vài a bạn quen, có cái bứt rứt có cái rạo rực khi nhìn thấy vẻ khiêu gợi với chiếc váy e đang mặc. Nó đẹp lạ lùng, không những vậy còn gợi lên cho tất cả ae xung quanh 1 điều gì đó khác hơn nữa, một thứ ham muốn của bất kỳ thằng đàn ông nào. Ngay từ lúc nhìn thấy e mình đã chú ý đến mọi hành động của e kèm thêm bầu ngực căng tròn ẩn hiện và cặp mông to đến khủng hoảng đung đưa sau lớp váy

Ae uống rượu nói chuyện vui vẻ, đưa nhau lên nhảy vài bài, lắc lư vài điệu, công nhận bộ váy e nó hơi trơn , mình để tay lên eo e nó mà thế éo nào toàn trượt xuống vòng ba. Sẵn men say thử tay bóp nhẹ thì ôi thôi, vừa to vừa mềm, cảm giác cứ gọi là...:)) Thôi thì kết thúc sớm màn vui ở đây. Ae mình chuyển sang màn "chơi" ;)) Đánh xe đưa e nó vào khách sạn, cái dáng kiêu kỳ của e nó làm biết bao thằng e choai choai lẫn các a sồn sồn phải ngoái dài cái cổ để nhìn. Mình thì cứ kệ mẹ 2 mắt với 4 mắt, đưa tay xuống eo kéo e nó lên phòng.

Lên đến phòng đôi bên ôm ấp hôn hít nhiệt tình như kiểu kháng chiến xa nhau giờ mới gặp lại. Mình có cảm giác như mình sắp phát điên lên vì e nó, cái dáng, vòng eo, nét cười,...mọi thứ khiến phần con trong mình phấn khích đến quá độ. Sau khi nằm hưởng thụ từng cái liếm láp của e nó, từ đùi non lên đến bẹn, rồi mút cà chùn chụt...e nó có tuyệt chiêu ngậm sâu đến nút cán làm mình chút nữa hi sinh mấy lần. Đến giờ này e nó mới thoát đi toàn bộ quần áo trên người, nhìn bầu vú cặp mông kia mình không thể nhịn nổi thêm 1 phút giây nào nữa. Mình chồm lên như 1 con hổ đói khát lâu ngày, vục đầu vào bầu vú e nó mà bú liếm nắn xoa. Đẩy ngửa e nó lên mà chơi các kiểu, từ nhanh đến mạnh bạo hùng hổ. E nó kêu rên thảm thiết trong cơn sướng :)) Nghe nó kêu mà suýt phọt mấy lần, nhưng ko được đâu e ak, mình nhanh tay đổi tư thế. Cặp mông vĩ đại thế này mà ko doggy thì phí quá. 2 bên bờ mông đầy đặn cứ bành bạch vào người mình, nẩy lên như thịt đông :)) đút chim vào giữa quả mông này chưa được nổi 5p thì phải out vì ko thể hãm nổi nữa :))

Nghệ danh : Tiểu Phương
    *SĐT : 01687102792
    *Pass : Bạn A checkerviet
    *Chiều cao : 1m 60 - body trắng, da dẻ mịn màng
    *Face : 8đ – Cực xinh cực quyến rũ, mặt dâm vôi đối, như kiểu thèm tình dục mãn tính
    *Skin : 8đ – Mịn màng, mát mẻ
    (.)(.) 9đ – Hệ bưởi,bóp cực sướng,đầu ty còn hồng
    ) ( 8đ : eo ót ngon lành, ôm ấp cực sướng tay
    ( )( ) 9đ : Quá đẹp, mông cực to, cực mềm,doggy phê lòi, siêu vũ khí hạ gục mình là đây!
    (!) 8đ : bím khít dâm thủy nhiều (hồng diện mà)
    *SV: Thái độ nhiệt thành, bú liểm chăm chỉ, HJ BJ đủ cả, làm tình bao giờ kêu nghỉ thì thôi
    *Rổ rá : 400k/shot
    Khu vực hoạt động: Trần Duy Hưng
    Thời gian làm việc: 10h sáng - 2h sáng hôm sau
    @ Chỉ định : Các đồng dâm thích girl xinh, dáng chuẩn, vú đẹp, mông to!
    @ Chống chỉ định : Bạo dâm, cuồng dâm, chơi đồ các kiểu

2. Dạo này mấy e tầm trung ổn áp quá ha!

3. đẹp quá trời luôn
    thứ 3 anh sang check hàng em nhé
    đợi anh

4. Bác về rp e với nhé!

5. Đẹp, chúc bác ngon trym về có bài rp chi tiết cho ae :)

6. Lại 1 e hàng không phải của ncc giới thiệu . Mà của ***... đéo hiểu có tráo ko . Quá nguy hiểm ...............hahahahaha

7. Vào cứ thấy ảnh sáng trắng photoshop là không thích rồi. Có thế nào thì để nguyên thế cho các checker kiểm định. Với mình cứ pts là không đi.

8. Đêm qua e có đi em nó có chút nhạn xét cho ae đây.
    Lúc em nó vào mình ngĩ ăn tráo hành rồi vì tóc em nó ngắn ngủn đến vai mà trong ảnh thì tóc dài. Em nó bảo mới cắt tóc nên tạm tin vì nhìn em nó cũng đầy đặn, bắt mắt. Em nó cởi đồ ra nhìn quả vếu thì yên tâm vì y như trên bài ( to) kaka. Thái độ cũng đk khá dí dỏm. Kết luận: thank thớt đã giới thiệu em hàng ngon , và xẽ còn gặp lại

Qazxdews69, kevinnguyen81anhdichoigai thích điều này.
  9. T
    Thế thì khuyên ong chym chỉ đi đái thôi . Hoặc ở nhsf mà bật j a v lên mà quay nhé . Thời đại này cái éo j mà chả dùng công nghệ . Ko thì có mà chết đói ạ . Cũng bày đặt lên web tìm gái . Sĩ diện hão vl

Khách lữ hànhChuyencheck175 thích điều này.
  10. Tiện đề ngị bác Lion69 đính chính lại là em nó tóc dài hay tóc ngắn?

11. pi-a vừa thôi cứ như thế này chết anh em!

Chuyencheck175 thích bài này.
  12. đẹp nhỉ..hnao rảnh phải check thử e nó mới đc. thank chủ thớt

13. Ông lion69 này, tôi nói ra ko phải là để dìm hàng của ông đâu.nhưng thực sự để với giá 400 tôi có nhiều sự lựa chọn hơn hẳn e này. Vừa check tối nay khoảng 22h30' Nn hh ngõ 166. Tôi bị ăn tráo hàng ở Nn này mấy lần rồi, nhưng toàn e hàng ở diễn đàn khác. Giờ toàn check ở diễn đàn này nên có sự tin tưởng.nhưng để nói về e Tiểu Phương của ông thì tôi thấy thất vọng.PA là mặt xinh nhưng thực tế thì quá bình thường có khi ko bằng những e 2l.tóc ngắn.vếu cũng bình thường nhão.da dẻ ko được trắng.dáng người thì tạm. SV thì chán hẳn: bảo e bj thì e nó bảo bj một tí thôi và thực sự thì ko nổi 1 phút.có cho hôn môi, hôn ti, ko cho vét.nói chung là ko hợp lí với giá 4l. Mỗi người một sở thích, đối với mình thì ko có lần sau. Với 4l + 120k Nn mình có nhiều sự lựa chọn tốt hơn.a e nên cân nhắc trước khi gặp e Tiểu PHương.

Neverdie thích bài này.
  14. Đồng ý với ý kiến của bạn. Nhà cung cấp nên PA thực tế hơn tý để a e đi check giải trí đỡ phải mang cục tức về.

15. Photoshop thì cũng vừa phải thôi chứ,đước đúng với hàng ở ngoài tẹo nào cả.a e chúng tôi bỏ tiền ra đi check mua vui mà éo được vui lại phải mang cục tức về cay mũi bỏ mẹ. Ông thử đặt vị trí ông vào vị trí a e chúng tôi xem nào, lúc đấy ông lại nghĩ là mình mất tiền ngu ngay

hoantran thích bài này.
  16. Đã nhịn ăn 1 tuần dành tiền gặp em. Món hời với giá 400k

17. Tóc ngắn

18. Bác bánh vào giải thích đi,làm ăn thế này thì mất khách quá.
    4l mà làm ăn thế kia.
    suýt nữa em mất toi 400k