HÀNG BÌNH CHỌN THÁNG 2 500K TRANG TRẦN 3507 GÁI XINH LÀM TÌNH CHIỀU CHUỘNG HẾT MÌNH

Số điện thoại
0961593507

dumbledo

LÍNH DỰ BỊ
22/5/17
3
1
2
Tráo hàng em béo già chán vờ lờ. Nn 150k bẩn hỏng cả điện đồ set up éo có lại thu tiền trước. Hàng 500k cũng tiền trước. Đêm rồi chả nhẽ =((((

Thích: nguyenlong80000

Kiểm Soát Viên

Thư ký - Ban Thanh Tra
Super VIP
15/6/16
158
4
162
Tráo hàng em béo già chán vờ lờ. Nn 150k bẩn hỏng cả điện đồ set up éo có lại thu tiền trước. Hàng 500k cũng tiền trước. Đêm rồi chả nhẽ =((((
Bạn có thể post tại đây/ hoặc gửi các bằng chứng để các Mod xử lý, bảo đảm quyền lợi của bạn. Hồ sơ gồm : Thông tin số phòng + Thông tin 04 số cuối đuôi số điện thoại của Bạn + Hồ sơ Hình Ảnh (Ảnh chụp tin nhắn với Em - rõ ngày giờ mà Bạn đi check + Hồ sơ khác - nếu có)
Bạn làm theo hướng dẫn up ảnh này nhé
: https://checkerviet.com/threads/huong-dan-dang-bai-len-dien-dan.128/

nguyenlong80000

Checker chính thức
8/7/18
46
3
32
Da check em này, chưa bao giờ gặp phải thế này nên bực mình lập nick để vào rp. Nhà nghỉ thì bẩn , không có nổi sữa tắm dầu gội, ga không thay lốm đốm chấm. Vừa vào đã thu tiền luôn chắc sợ check hàng không đúng đi về không trả tiền. Em í vào thì không được như trong ảnh. Vào kèn đau hết cả chim hùng hục hùng hục xong đeo bao vào dục. Chẳng đươc cái mẹ gì, cho không cũng không bao giờ đi. Anh em cẩn thận không bị lừa
Vụ này căng đây. Bác bánh vào xem kiểm tra thế nào anh em cũng muốn đổi gió đi thoải mái để bác kiếm thêm tiền mà thế này hơi căng