Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Xã Đàn 800K ĐỘC QUYỀN COSPLAY Trinh Model - cô gái Hà Lan, chuyên gia vắt sữa chuẩn Châu Âu

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Phương Trinh 9443, 28/5/16.

1. mong em có lời đáp nhé
    anh rất mong dược gặp em

2. anh mong gặp em lắm

bao long 2653 thích bài này.
  3. hi vong anh alo em không bận và được em yêu đúng mực

4. Có hàng ở đồng nai k nhỉ

5. Hiện tại CKV chưa có nhà cung cấp hoạt động tại Đồng Nai. Rất hoan nghênh nếu bạn trở thành người đi tiên phong tại Đồng Nai. Trân trọng!

6. Cho a sdt di em

7. số trên đầu bài kìa bác ơi

8. đã check !
    nhìn chung được tầm 85 - 90 % ảnh nhé các cụ
    điểm mạnh :ngực to bú liếm mút mát ngon,làm tình khá hợp tác,đôi lúc nói chuyện với mình trong lúc đụ,cái này đánh giá khá cao :v . Mông chắc doggy phành phạch
    điểm yếu : eo bắt đầu có tí mỡ nhưng cũng không vấn đề quá, đây là lí do mà em đéo lên nổi 1 củ =)) cá nhân đánh giá ổn vs mức giá

minsk thích bài này.
  9. Có hàng ở Thái Nguyên ko nhỉ

10. Đã check em nó. report cho các đồng dâm :
    - Gọi phòng chưa đầy 5 phút tới
    - Thái độ niềm nở, không giục giã rất chym ưng với bích ngọc,không hiểu các pro thế nào chứ với mình em ấy chăm sóc rất nhiệt tình, lần nào xong xuôi cũng nằm tâm sự lúc mới về.

11. Đã check nói chung là rất ok ,body dc ,hợp vs giá k giữ hàng bú mút thoải mái.

12. chà chà nhiều ae khen quá nhỉ.
    có điều kiện sẽ gặp em,thanks đã chia sẻ

13. Sẽ có một ngày gặp lại em thôi, chúc em mãi trẻ đẹp và ngoan hiền em nhé

14. Hang dep the nao ko dc vet thi phi qua. Hen gap e som

15. Ôi trời, Anh fan của Megan Fox \:D/ em ơi ...
    Mà công nhận khuôn mặt em Phương Trinh cũng khá trắng đẹp, thanh tú, dâm và có chút ma mị giống nv Jennifer ;))...em chọn bộ Jennifer's Body quá chuẩn và hợp em ạ.
    Xếp lịch lên đường thôi, háo hức quá!!!

GuzmanMariachi thích điều này.
  16. Đợi anh về anh cắn nát lol em!:-"

17. Chào người đẹp. E có thể dành cho a trọn 1 đêm đc ko ( khi nào e hết k muộn cũng đc kể cả là 12h - 1 h đêm, sáng từ 6h trở đi e thích về lúc nào là do e). A năm nay 28t, người hà nội, nhẹ nhàng, lịch sự, ko bia rươu chất kích thích. Hình thức sáng sủa, body sach sẽ ko hình xăm ko có mùi gì khó chịu. Giá cả thế nào cũng đc miễn là e đồng ý thời gian bất kể ngày nào trong tuần. Mong nhận đc trả lời của e ( nếu đồng ý nhắn tin Y, ngược lại nt N❤️ )

18. gặp em này toàn bị chớ @@! khổ vãi

Mariachi thích bài này.
  19. Muốn đc gặp e 1 lần