Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Xã Đàn 800K ĐỘC QUYỀN COSPLAY Trinh Model - cô gái Hà Lan, chuyên gia vắt sữa chuẩn Châu Âu

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Phương Trinh 9443, 28/5/16.

1. đợi bao lâu cuối cùng em nó cũng đi làm lại. lại xách chim đi ôn lại kỉ niệm thôi nhỉ =))

2. mới nhìn ảnh ngoài trang chủ tưởng em nào mới, hóa ra em trinh này thì tối có khi làm luôn kèo nhỉ =))
    vẫn nhớ em này ngực to úp mặt vào thì tắc thở luôn , SV thì chuẩn vô đối , cũng hàng ruột ngày xưa :-bd

3. E có gặp a qua đêm ko e?

4. Ôm hôn tình cảm ko các bác ơi,khoản này em mê nhất!

5. có chứ bác. e cũng chỉ mê hàng tình cảm thôi

6.  
  7. Kệ nó! Mình thích thì mình phang thôi

khovilo141 thích bài này.
  8. đúng rồi bác ạ mình trc cũng đi em này 1 2 lần mà rất là nhớ, vì sv tốt ngoan ngoãn nghe lời . h đi làm lại lại càng thêm sự lựa chọn

9. Gọi có đc đâu

10. Đã mang chim đi thử chiều nay . thích nhất cảm giác em nó cưỡi ngựa nhìn mặt phê không tả được xong lại ghì mình xuống hôn lấy hôn để
    tóm lại là hàng chuẩn , đẹp 90% như ảnh , nhiệt tình chủ động .
    Sẽ gặp lại em

11. Em này có cho hôn môi không các bác ơi, em thích nhất là mấy em tình cảm ấy, bao nhiêu cũng chiều.

12. hàng tình cảm hôn môi đầy đủ bác nhé. lúc phang e nó phê còn cứ lè lưỡi ra cho mình đá :))

13. hàng ngon trong tầm giá. đá lưỡi nhảy tanh tách , SV kĩ càng lịch sự ko giục giã,

14. ĐÁNH DẤU CHỊCH LUÔN EM NÀY

15. Không biết mai em có rãnh ko hẹn em 1 phát

16. Xôi ra xôi, oản ra oản nhỉ :D

17. em này vếu đẹp dã man , lúc đầu nhìn nghĩ dao kéo,mà bóp rất thật tay các cụ ạ. tính mình đi chơi chỉ thích nghịch vếu thôi được e này quá là ưng luôn.làm việc thì lịch sự k giục giã ghét nhất mấy em lằng nhằng giục giã còn bố láo thì chỉ có trả tiền về luôn sóc lọ =))

18. E này hôn môi tình cảm ko Bro,sợ gặp e nào làm qua loa cho xong thi chán lắm