ĐỘC QUYỀN 500K Tú Như - Vú To Body Mượt - Hương Sắc Miền Tây - Quyến Rũ Ngọt Ngào - Lên Đỉnh Thăng Hoa

Số điện thoại
0962389096

Checkerviet ACMB 2

Trung Tâm Kiểm Định
3/5/17
27
72
152

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : TÚ NHƯ
Giá đi khách : 500K/S
SDT : 0962389096‬
Pass : Bạn anh Checkerviet.com
Loại gái gọi : Cave Hà Nội Kiểm Định
Khu vực : Trần Duy Hưng
Giá KS/NN : 150k/s sang sạch đẹp
Thời gian làm việc : 11h - 22h hàng ngày

Mô tả về em
Face : khuôn mặt sáng, da trắng, duyên dâm, dàn cao máy thoáng (~1m65) thướt tha, thanh thoát, cuốn hút gợi tình
V1 : To tròn, săn chắc, đàn hồi tốt, căng tràn, đầu ti nhỏ hồng, mịn màng bú bóp sướng
V2 : gọn gàng săn chắc, hợp với dáng em, ôm khá thích
V3 : Tròn , cong, mát mịn, êm ái gọn gàng, mông mẩy chắc chắn
V4 : Gọn gàng, sạch sẽ, nước nôi nhiều thơm tho, ngon ngọt, vét rất phê

Dịch vụ cam kết
Service : Một em gái miền Tây dễ thương, tình cảm duyên dâm, rất phong cách, ăn mặc thì rất gọn gàng bắt mắt và cũng rất sexy gợi cảm, Hôn môi như người yêu, tắm chung tắm chim, ôm ấp vuốt ve tình cảm, vét mương, HJ, BJ nhẹ nhàng tình cảm... Chiều khách .... Nhẹ nhàng , tình cảm , ko giục giã .... Đầy đủ công đoạn & đặc biệt là biết phối hợp tác chiến trong mọi tư thế, rất nhiệt tình, đáng yêu thoải mái về mặt thời gian, phong cách tình cảm, phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo, hứa hẹn mang đến cho ae những màn lên đỉnh, xả stress sảng khoái, thoải mái.
Cam kết : Hôn môi ( tình cảm, xoắn lưỡi như người yêu luôn) + Hôn bú bóp vú + Hj, Bj, liếm láp toàn thân, kèn ngang sáo dọc, lút cán ngập đốc, nhiệt tình bài bản điêu luyện + Vét thoải mái
Không cam kết : WC, CIA, Chơi lỗ nhị, Some, Overnight
Hàng đã kiểm định anh em cứ thế alo thôi - chúc anh em có một bữa chơi vui vẻ

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH VỀ EM

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh : TÚ NHƯ
Giá đi khách : 500K/S
SDT : 0962389096‬
Pass : Bạn anh Checkerviet.com
Loại gái gọi : Cave Hà Nội Kiểm Định
Khu vực : Trần Duy Hưng
Giá KS/NN : 150k/s sang sạch đẹp
Thời gian làm việc : 11h - 22h hàng ngày

Park Winner

LÍNH DỰ BỊ
24/2/18
8
6
22
Một em chuẩn gái chuẩn miền tây, phong cách nhẹ nhàng tình cảm, giọng ngọt ngào và vô cùng chiều khách, tình cảm như người yêu, chén xong còn tâm sự ôm ấp, vú vê to đẹp, nhìn khá tươi mút sướng mồm, dịch vụ quá chuẩn môi máng, bj tuyệt vời, giàu cảm xúc, nước nôi nhiều khá, em này khá dâm đãng,
Bị em nó hâp diêm phê quên lối về, hàng ngon đáng check

10/4/18
152
115
262
Một em chuẩn gái chuẩn miền tây, phong cách nhẹ nhàng tình cảm, giọng ngọt ngào và vô cùng chiều khách, tình cảm như người yêu, chén xong còn tâm sự ôm ấp, vú vê to đẹp, nhìn khá tươi mút sướng mồm, dịch vụ quá chuẩn môi máng, bj tuyệt vời, giàu cảm xúc, nước nôi nhiều khá, em này khá dâm đãng,
Bị em nó hâp diêm phê quên lối về, hàng ngon đáng check
Tin tưởng PR , có dịp sẽ qua thăm

Thích: BốTrẻConn

ҳ̸Ҳ̸ҳ

LÍNH DỰ BỊ
28/1/18
5
3
22
Khuôn mặt ưa nhìn, duyên dâm da dẻ thơm mát mịn, thơm tho sạch sẽ, vú to chắc chắn, cong cớn khá đẹp, eo thon mông căng, bướm ngọt, chân dài miên man. Phục vụ rất tình cảm, dịch vụ chuẩn, nhẹ nhàng, đáng yêu, thái độ niềm nở như người yêu, giọng nói ngọt ngào chất ngất, thời gian thoải mái, tâm sự các kiểu mới chia tay.
Sẽ còn gặp lại em nhiều nhiều

Thích: BốTrẻConn
25/12/18
137
15
132
Em này dịch vụ khá chuẩn, gái miền tây, nhẹ nhàng, duyên dáng chân dài vú to siêu ngọt ngào,
Lâu rồi mới lại kiếm được em làm tình cuốn như em này, bản năng dâm đãng, bay bay nâng nâng
Đánh dấu cái đã. Nhìn đẹp đấy
Khuôn mặt ưa nhìn, duyên dâm da dẻ thơm mát mịn, thơm tho sạch sẽ, vú to chắc chắn, cong cớn khá đẹp, eo thon mông căng, bướm ngọt, chân dài miên man. Phục vụ rất tình cảm, dịch vụ chuẩn, nhẹ nhàng, đáng yêu, thái độ niềm nở như người yêu, giọng nói ngọt ngào chất ngất, thời gian thoải mái, tâm sự các kiểu mới chia tay.
Sẽ còn gặp lại em nhiều nhiều
Em cảm ơn các anh iu nhé, chúc các anh vui vẻ, lần tới lại qua hòa quyện ngọt ngào với em nhé

Taikhoanchung

LÍNH DỰ BỊ
26/12/18
1
1
1
Phải đăng ký acc để report cho anh em. Hôm qua mới gặp em, phải nói là rất tuyệt vời, đến mức phải cho em thêm tiền. Anh sẽ gặp lại e

Thích: Tú Như

LIKE TEEL

Lính đào ngũ
5/4/18
295
68
162
Thẩm định đi bro, hóng tin nhé
Đã thẩm định chiều qua . Vú đẹp như ảnh.eo gọn gàng mông vừa đủ dùng.lìn tương dối đẹp...măt mũi xinh xắn doán là 94 95 gì đó dv tình cảm nhiệt . chén ngon với: cưỡi ngựa bắn cung.giã gạo đogiy thần chưởng. 69 huỳen thoại. Đá lưỡi thượng thừa. Sẽ còn gặp lại

10/7/18
18
4
22
Em này body đẹp lắm, ngực to chà bá, làm tình rất dâm đãng theo kiểu bản năng, mút say sưa mình suyt chớ ở màn bj nhưng em kiềm giúp mình luôn, cưỡi ngựa mút môi phê lòi, , rất dâm và chất lượng

Thích: Tú Như
25/12/18
137
15
132
Em này body đẹp lắm, ngực to chà bá, làm tình rất dâm đãng theo kiểu bản năng, mút say sưa mình suyt chớ ở màn bj nhưng em kiềm giúp mình luôn, cưỡi ngựa mút môi phê lòi, , rất dâm và chất lượng
Em cảm ơn anh iu nhé, lần tới lại qua hòa quyện ngọt ngào với em nhé