ĐỘC QUYỀN 500K Tú Như - Vú To Body Mượt - Hương Sắc Miền Tây - Quyến Rũ Ngọt Ngào - Lên Đỉnh Thăng Hoa

Số điện thoại
0962389096
9/4/18
136
55
162
Em vừa check xong đây. Vòng 1 đẹp, chân dài dáng thon nun. Tính tình vui vẻ, dịch vụ đầy đủ hôn môi các kiểu. Thích nhất lúc em ý BJ ý mút chụt cái xong là nhìn mình cười. Chưa check em nào cảm thấy thoải mái vui vẻ như em này luôn.
Túm lại tiền nào của nấy :)

Mê của lạ lchn

LÍNH DỰ BỊ
23/8/19
13
4
2
Em vừa check xong đây. Vòng 1 đẹp, chân dài dáng thon nun. Tính tình vui vẻ, dịch vụ đầy đủ hôn môi các kiểu. Thích nhất lúc em ý BJ ý mút chụt cái xong là nhìn mình cười. Chưa check em nào cảm thấy thoải mái vui vẻ như em này luôn.
E nó có cho vét k bác?

25/12/18
137
15
132
Mong được sớm gặp lại anh ạ

tommy0001

LÍNH DỰ BỊ
31/8/19
1
0
1
hôm nay vừa gặp em xong, phải nói là rất hài lòng. Mặc dù mình bị khó ra phải dùng bao tận 2 lần nhưng em vẫn nhiệt tình cho đến lúc mình xong, dáng thì đẹp, da sờ trơn nhẵn rất thích, service thì quá ok luôn so với các cô miền bắc khác. Chúc em đắt khách, có thời gian anh sẽ quay lại thăm em