ĐỘC QUYỀN 500K Tú Như - Vú To Body Mượt - Hương Sắc Miền Tây - Quyến Rũ Ngọt Ngào - Lên Đỉnh Thăng Hoa

Số điện thoại
0962389096
12/9/19
2
1
1
Lặn lội từ Hp lên Hn đề check em tú như xem có như giang hồ đồn ko. Nhắn tin em nó mãi ko thấy rep. Nên set kèo vs em Quỳnh Nga trước. Định trả phòng thì em í rep lại bây giờ ms rảnh nên set kèo vs em luôn.
Vào phòng nhẹ nhàng chào hỏi trèo lên giường cởi quần áo và hành lạc luôn. Em ý khá đắt show. Thấy chuông đt reo liên hồi nhưng ko giục giã. Mình vừa làm sec r nên lâu ra mà ko giục giã . Thái độ rất ổn.
Tóm lại em chuyên nghiệp. Chiều khách. Ổn trong phân phúc. Em hẹn mình chiều oánh tiếp tăng 2 mà mình phải về Hp gấp. Hẹn em dịp khác vậy
P/s đuôi 99

Lặn lội từ Hp lên Hn đề check em tú như xem có như giang hồ đồn ko. Nhắn tin em nó mãi ko thấy rep. Nên set kèo vs em Quỳnh Nga trước. Định trả phòng thì em í rep lại bây giờ ms rảnh nên set kèo vs em luôn.
Vào phòng nhẹ nhàng chào hỏi trèo lên giường cởi quần áo và hành lạc luôn. Em ý khá đắt show. Thấy chuông đt reo liên hồi nhưng ko giục giã. Mình vừa làm sec r nên lâu ra mà ko giục giã . Thái độ rất ổn.
Tóm lại em chuyên nghiệp. Chiều khách. Ổn trong phân phúc. Em hẹn mình chiều oánh tiếp tăng 2 mà mình phải về Hp gấp. Hẹn em dịp khác vậy
P/s đuôi 99
Dạ em cám ơn anh yêu mong sớm gặp lại anh ạ ❤️

Các anh yêu của như ơi sang hoàn quyện cùng như nào
hôm nay vừa gặp em xong, phải nói là rất hài lòng. Mặc dù mình bị khó ra phải dùng bao tận 2 lần nhưng em vẫn nhiệt tình cho đến lúc mình xong, dáng thì đẹp, da sờ trơn nhẵn rất thích, service thì quá ok luôn so với các cô miền bắc khác. Chúc em đắt khách, có thời gian anh sẽ quay lại thăm em
Dạ em cám ơn anh , mong sớm gặp lại anh yêu ak