HÀNG BÌNH CHỌN THÁNG 2 400K TUYẾT MAI - VÚ TO - DA TRẮNG MỊN VÀ PHỤC VỤ FULL SERVICE

Số điện thoại
0963512259

Anh tên tít

LÍNH DỰ BỊ
29/9/18
1
0
1
Vừa đi em tuyết mai về có chút rp cho các bác :
V1 : to bóp sướng tay 8d
V2 : hơi mỡ nhưng vẫn chắc 7d
V3: to doggy sướng em bị trớ ở khoản này 8d
Service thì khỏi bàn liếm cột đá bi nút cán phê tận óc. Các bác khỏi cần hỏi nhé cứ chủ động alo e ý rồi xách con cu của mình lên mà đi thôi.
Cảm ơn em đã cho anh phút giây thăng hoa sẽ còn gặp lại em nhiều

Chich&Chich69

Checker chính thức
30/9/18
25
16
32
Vừa gặp em ý ở MT3 hotel - NKT, có 1 vài nhận xét cho ae:
Nhắn tin thì 15p sau em ý có mặt, em xin phép vào tắm. Em ý ra thế là 2 ae vật nhau ra giường múc thôi. Service: Em ý có bài Bj điên dại vãi lìu @@ mình tý trớ ở màn Bj của em ý, bảo em ơi thôi đeo bao vào chiến.
Face: nhìn có nét
V1: To đùng cách mạng, bóp thoải mái nhé
V2" Có chút lipid
V3: To vãi cả lúa, doggy phê lòi
(.): Cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ
Túm váy: khá ưng con cu
Tôi cũng đi ở MT3, công nhận em này Bj ác thật :)) bác nào yếu chắc out ngay vòng gửi xe ;)) lại có móm vét lỗ đít cho mình nữa, phê lòi
Em này xinh nhưng hơi xôi thịt tý, k0 có hôn môi và vét, time thoải mãi nhưng ít nc với khách, đến và đi như 1 cơn gió ;))

sexy man

Checker chính thức
14/5/16
98
49
162
Hôm qua đã gặp em, review cho các ae biết.
Em Tuyết Mai ở ngoài thì béo hơn trong ảnh, eo có ngấn. Nói chung được khoảng 70% so với ảnh. Face hơi dừ, nhưng da dẻ rất mịn màng.
Em nó thuộc kiểu trách nhiệm, làm tình đầy đủ công đoạn, bj đến khi mình chán mới thôi.
Nói chung hợp lý giá 400k, riêng quả vòng 3 doggy phành phạch cũng đáng giá 400k rồi chứ chưa kể vòng 1 to vật vã, bú mút ngập mồm :-< wc chọt chọt phê tận óc :-s
xem ảnh chưa tới mà nghe bác kể bê quá =)))

sexy man

Checker chính thức
14/5/16
98
49
162
Tôi cũng đi ở MT3, công nhận em này Bj ác thật :)) bác nào yếu chắc out ngay vòng gửi xe ;)) lại có móm vét lỗ đít cho mình nữa, phê lòi
Em này xinh nhưng hơi xôi thịt tý, k0 có hôn môi và vét, time thoải mãi nhưng ít nc với khách, đến và đi như 1 cơn gió ;))
2 cái phê nhất thì ko có, haizz để ngắm vậy

Thích: Chich&Chich69

Aquariu198

Checker chính thức
10/3/18
79
1
132
Nhắn tin thì 15p sau em ý có mặt, em xin phép vào tắm. Em ý ra thế là 2 ae vật nhau ra giường múc thôi. Service: Em ý có bài Bj điên dại vãi lìu @@ mình tý trớ ở màn Bj của em ý, bảo em ơi thôi đeo bao vào chiến.
V2" Có chút lipid
Bác Xung cho e hỏi, e ý có màn hôn vs vét ko bác e thích có 2 khoản đó để còn tạo hưng phấn :))

Lệnh Hồ Xung

Checker chính thức
4/7/17
414
117
262
Hà Nội
Tuyệt vời ông mặt trời luôn màn bj của em :))

minhtu123

Checker chính thức
2/9/15
40
32
62
Gặp em này khoái nhất màn ngoáy lỗ nhị, nằm ngửa rồi lại nằm sấp cho em nó liếm thôi rồi phê, Bj cũng khá điên cuồng tóm lại về sv thì đỉnh, face hơi dừ tý nhưng đáng đồng tiền bát gạo

Hoan Trần

Checker chính thức
8/4/18
190
156
262
V2" Có chút lipid
Tks bác

x_fcuk_x

LÍNH DỰ BỊ
18/1/18
6
3
2
TM thì nhìn mặt sang, quý phái và nét dâm cực thích. Nhìn thôi đã yêu rồi. Khi đi nhớ được gì cần service thì bảo e nó. Chứ mình đi nhìn đã yêu cmnr. Chẳng yêu cầu gì nhiều cả.

Thích: Muonbihiepdam