400K TUYẾT MAI - VÚ TO - DA TRẮNG MỊN VÀ PHỤC VỤ FULL SERVICE

Số điện thoại
0963512259

tony_teo

Checker chính thức
22/6/15
36
18
32
Lạnh thế này mà trần chuồng nằm sấp cho em liếm lỗ nhị nghe cũng ghê :))

Vostok

LÍNH DỰ BỊ
8/9/18
9
1
2
Ngon nhỉ full sẹc vít luôn à các bác có chơi cia lỗ nhị k nhỉ

sieunhandungcam

LÍNH DỰ BỊ
17/1/19
6
2
2
Gặp e trước tết nhưng h mới có time viết bài
Nhìn E bước vào phòng thấy béo hơn hình chút và e xin phép ko tevet luôn, nhưng bù lại bú cu liếm cu nhiệt tình lắm, làm chán chê e bảo mình chổng asshole lên để làm sướng, thật sự cảm giác tê tái luôn. Xong rồi e lại lật mình lại bú cu tiếp lần nữa đến mức mình ko nhịn thêm được nữa mời e đeo bao vào. Hân hoan được 2 tư thế truyền thống và doggy thì out . E nó cũng xin phép ko cia vì đang viêm họng. Hẹn e trong lần tới được cia vào miệng xinh của em <3

Thích: dino2255

Lodecobac29

LÍNH DỰ BỊ
31/8/18
3
0
1
Không biết e trực Tết và nghỉ Tết lúc nào vậy.
Trước và sau Tết a đt thậm chí còn cẩn thận nt cho e mà ko gặp hay ko thấy e rep rì cả...buồn
Nghe các pờ rô nói lại mà thèm quá, hic
Bấn quá lại pải set kèo với e khác....

TLN

LÍNH DỰ BỊ
7/2/19
19
4
2
Thấy ae đồng dâm khen quá phải đi gặp Em nó thôi

Loveanother123

LÍNH DỰ BỊ
31/10/17
18
2
2
Không biết e trực Tết và nghỉ Tết lúc nào vậy.
Trước và sau Tết a đt thậm chí còn cẩn thận nt cho e mà ko gặp hay ko thấy e rep rì cả...buồn
Nghe các pờ rô nói lại mà thèm quá, hic
Bấn quá lại pải set kèo với e khác....
Thấy có ghi giá tết mà ko biết e có trực tết ko

checkxemsao

Checker chính thức
3/3/17
21
10
22
Gặp e trước tết nhưng h mới có time viết bài
Nhìn E bước vào phòng thấy béo hơn hình chút và e xin phép ko tevet luôn, nhưng bù lại bú cu liếm cu nhiệt tình lắm, làm chán chê e bảo mình chổng asshole lên để làm sướng, thật sự cảm giác tê tái luôn. Xong rồi e lại lật mình lại bú cu tiếp lần nữa đến mức mình ko nhịn thêm được nữa mời e đeo bao vào. Hân hoan được 2 tư thế truyền thống và doggy thì out . E nó cũng xin phép ko cia vì đang viêm họng. Hẹn e trong lần tới được cia vào miệng xinh của em <3
Em nó chắc viêm họng kinh niên! Tháng trc tôi đi cũng cùng 1 lý do đấy :D