Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

ĐỘC QUYỀN COSPLAY 1.000K UYÊN NHI - CÔ NÀNG THỎ VẾU TO, TOP 1 SẮC ĐẸP CHECKERVIET

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Uyên Nhi 9504, 13/11/16.

1. Em xin chào tất cả các anh ak, hôm nay e vinh dự được góp mặt trong gói dịch vụ cao cấp tại checkerviet. Hình thức gái gọi hà nội cao cấp này là đầu tiên và duy nhất tại Việt Nam ở thời điểm hiện tại.

E sẽ có 4,5 trang phục dạng cosplay theo các ngành nghề hoặc quen thuộc nhưng ấn tượng trong cuộc sống như: áo dài, tiếp viên, police,…vv..vv để các a lựa chọn. Sau khi lựa chọn được bộ đồng phục mà các a thích thì các a hẹn e và đến điểm hẹn lấy phòng KS. Sau khi các a nhận phòng KS rồi (ví dụ: P.101) thì các a nhắn cho bọn e tin nhắn phòng theo mẫu:

P.101 - tiếp viên hàng không (nếu các a thích e phục vụ trong trang phục tiếp viên hàng không)

P.101 - nữ sinh Nhật Bản (nếu các a thích e phục vụ trong trang phục nữ sinh Nhật Bản)

Sau đó thì e sẽ mặc đúng trang phục yêu thích mà các a yêu cầu đến phục vụ các a ak. Để đảm bảo phục vụ được tốt hơn e xin phép nêu ra trước một vài yêu cầu với các a như sau ak:

• Khi chọn lựa hình thức phục vụ cao cấp này, các a sẽ ko mất thêm phí ak (do đây là yêu cầu của BQT với chúng e để đảm bảo quyền lợi của các checker)
    • Trong 1 buổi check e chỉ mặc 1 lần trang phục duy nhất do checker yêu cầu từ đầu
    • Vì quá trình thay phục trang của e khá cầu kỳ nên các a thông cảm nếu e đến trễ ít phút
    • Trong quá trình phục vụ các a vui lòng ko làm hỏng, làm bẩn, làm nhàu trang phục của e để e còn phục vụ các checker khác
    • E ko tiếp các thể loại say rượu, ngáo đá, bạo lực, bạo dâm, hoặc sử dụng các chất kích thích khác.
    Mong các a giữ lịch sự để cuộc vui chơi của các a được trọn vẹn và e cũng được phục vụ các a 1 cách tốt nhất. Sau đây là 1 vài hình ảnh về các bộ trang phục có trong danh sách phục vụ của e

Nghệ danh: UYÊN NHI
    V1: 9đ - quá đẹp, tròn đẹp, bú mút thoải mái
    V2: 8,5đ - eo đẹp, nhỏ nhắn
    V3: 9đ - to vừa phải, doggy êm ái
    V4: Bím đẹp, nhiều nước
    Giá: 1.000k/shot
    Khu vực: XÃ ĐÀN
    Thời gian làm việc: 11h00 sáng - 22h00 tối hàng ngày
    Số điện thoại: 0976629504
    Pass bạn a checkerviet

BỘ THỎ PLAYBOY

BỘ VÁY REN ĐỎ

BỘ Y TÁ

Nghệ danh: UYÊN NHI

V1: 9đ - quá đẹp, tròn đẹp, bú mút thoải mái
    V2: 8,5đ - eo đẹp, nhỏ nhắn
    V3: 9đ - to vừa phải, doggy êm ái
    V4: Bím đẹp, nhiều nước
    Giá: 1.000k/shot
    Khu vực: XÃ ĐÀN
    Thời gian làm việc: 11h00 sáng - 22h00 tối hàng ngày
    Số điện thoại: 0976629504
    Pass bạn a checkerviet

#1 Uyên Nhi 9504, 13/11/16
    Last edited by a moderator: 15/11/16
    Jambo912, Chym18cm, Sống thật24 người khác thích điều này.
  2. K thấy để cập đến sv nhỉ? Bác cho thêm tí thông tin để AE biết mà check?

Lexxus_91 thích bài này.
  3. Sáng ra đã thấy hàng hot , bạo tay gọi ngay cho em nó set kèo làm phát bóc tem về nhất hihi
    Chuẩn ảnh bên ngoài rất xinh mặt có nét sang chảnh nhưng nói chyện gần gũi, nhìn thấy cái đã muốn đè ra rồi ~X(
    Em nó lại nhẹ nhàng kéo mình lại và hôn nhè nhẹ , chiếc lưỡi cứ khẽ khàng luồn vào trong miệng làm thằng em mình ngóc đầu dậy mà hỏi : " có chuyện gì vui thế ? "
    2 ae cứ thế quấn vào nhau say đắm .em hôn khắp lên người tôi để lại bao nhiêu là vết son , còn nói phải thế này lần sau mới nhớ mà tìm em . khốn thật =))
    thổi kèn tầm 5p thì mình sợ trớ quá phải bảo e lắp bao vào mà chiến thôi . làm đôi ba cái tư thế rồi out trong sung sướng .
    đánh giá sơ bộ là ngon trogn tầm giá, 1 em body ko có gì để chê , dịch vụ tốt ,tình cảm riêng khoản tevet mình ko khoái nên cũng k hỏi bác nào có nhu cầu thì tự hỏi em nó nha . chúc các ae lên đường may mắn:-h

4. Đẹp quá.sớm gặp e thôi ☺️

5. Em này nói chuyện rất có duyên, nhẹ nhàng và tỏ ra khá tâm huyết với nghề. Hai tấm thân trần như nhộng bắt đầu cuốn vào nhau, em nó chủ động nút ti rất mê. Cái lưỡi ấm mềm khá cuồng nhiệt, có lúc mình cảm thấy nghẹt thở vì em nó có cặp vếu to. sau màn bóp vếu thì em nó chuyển rê xuống rốn rồi đến súng đạn của mình, cũng đá bi, lau cột, thò thụt nông sâu, có lúc súng suýt cướp cò vội bảo em dừng lại để mình khám phá em nó.
    Thôi thì xôi oản tha hồ vần vò. Xoa xoa con bướm đo độ nông sâu qua ngón tay. sau tầm 10 phút thì bảo em đeo giáp vào chiến. Khởi đầu là truyền thống ,rồi qua kiểu ếch ôm măng, chuyển về la hán đẩy xe,vừa đ*t, vừa thò tay bóp vú mình đóng phành phạch , kết thúc lại về truyền thống. Mỗi tư thế cũng chỉ độ 3 phút thôi, ứ được lâu vì sợ livophun...

Siêu Văn Nhân, Bí Đỏ, Huyvip1 người khác thích điều này.
  6. Đầu tháng đến giờ riêng khoản "hậu" tiếp khách sơ sơ gần chục củ rồi :((
    Mà cứ gặp bài mới bên box cao cấp hay khu vực Xã Đàn là lòng lại bồn chồn đứng ngồi không yên :-w
    Thôi thì kệ cờ mờ nờ cái cuối tháng vậy, thương thằng em trước đã ;;)

typn.xxxHIDETO.KODA thích điều này.
  7. Ngon Ngon, nhìn Em chuyên nghiệp quá, cái miệng rất xinh :)) Bao giờ EM chơi được BDSM thì ANH chấp nhận cho EM giá ngoài 2tr cũng OK luôn.
    Any way sẽ sớm gặp Em đã :))

Kent Nguyễntypn.xxx thích điều này.
  8. Có tevet, 69 được không thớt ơi?

Kent Nguyễn thích bài này.
  9. Để dành đạn thôi ae

10. thank bác rp chi tiết cho ae yên tâm :-*

hoaianhbbcKent Nguyễn thích điều này.
  11. Thanks bạn , sớm gặp e no thôi

12. đã thử bộ thỏ playboy lúc 2h chiều . tưởng ko phê mà phê không tưởng các ae ạ /:)
    Cá nhân mình hôm nay mới thử 1 em trong dịch vụ cosplay . thấy rất thích thú với ý tuwongr của ban quản trị , các em trong bộ cosplay làm mình rất kích thích . hi vọng hình thức sẽ được mở rộng thêm nữa
    về mặt em uyên nhi cá nhân đánh giá 9/10 các dịch vụ đều tốt, chu đáo tình cảm như người yêu.
    chúc em đông khách. nếu em có đọc được thì a là a béo đầu trọc đây nhé :x

13. Em có bạn nào cùng cỡ mà đi chơi chung được không, anh thích 2 nữ, mà phải vui mới được?

14. em cảm ơn anh . lần sau lại gọi cho em nhé

15. Em nay nhat định phải gặp mới được

16. Anh thích e rùi day

17. Dạo này Checkerviet có nhiều BÁC Checker viết report hay quá, đọc mà dạt dào cảm xúc :))
    Gần đây thấy em gái lặn mất tăm, tưởng có đại gia nào lại nhanh chân mang em về làm của riêng rồi,
    Thấy em xuất hiện trở lại, tiện đường, gần nhà, quốc bộ qua T, "hưởng" luôn một nháy, cập nhật tình hình;)), cũng thấy em có một vài đổi thay định làm cái report, nhưng thấy nhiều bác viết hay quá nên thôi chắc không cần mình viết thêm report làm gì, hóng để học hỏi cách viết "văn" của các bác vậy, hâm mộ quá.;))
    Chúc các BÁC luôn khỏe, cống hiến nhiều hơn cho Checkerviet nha :)).

18. hàng rất ngon top trong tầm giá các ae nên check không phí đời

typn.xxx thích bài này.
  19. hôn thật không hay boosl ại chém để pr đấy

20. E đẹp như hot girl ấy nhỉ