1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

300K VÂN EVA - L*N ĐẸP ƯỚT ÁT , LÀM TÌNH TÊ TÁI NHƯ NGƯỜI YÊU

Thảo luận trong 'Cave Nguyễn Khánh Toàn kiểm định' bắt đầu bởi Tài Bất Tử, 12/8/17.

1. Phải công nhận em nó có một body khá đẹp, dáng thanh mảnh cáo ráo, ngực tấn công mông phòng thủ, V1 em nó một từ thôi "Chất", với cùng phân khúc chất lượng hàng họ cũng như dịch vụ đi kèm em nó rất có ít đối thủ xứng t âm. Nói thế để a e biết sơ qua, việc còn lại vẫn là a e đi chén về review vẫn là chuẩn xác nhất.

+Nghệ Danh: Vân Eva
    + Số đi làm: 094 247 5172
    + Giá:300k
    +Thời gian làm việc:24/24 có nhận kèo đêm
    + Khu vực:Nguyễn Khánh Toàn

+ Face: 7đ Biết cách trang điểm, khuôn mặt rất gây thiện cảm, nhí nhảnh,

+ Phong cách: Ăn mặc rất xì teen, ăn mặc kiểu nhẹ nhàng không rườm rà chi tiết nhưng vẫn toát lên vẻ đẹp rất Việt Nam của em nó 8đ

+ V1: 7.5đ Thật 100% Đẹp, chất, bóp thì thôi rồi lượm ơi, rất nẩy và đàn hồi
    +V2: 8đ phẳng lỳ, eo ót
    +V3: Dáng dây nhưng mông rất cong chứ S đúng vẻ đẹp chuẩn mực của người phụ nữ Việt Nam
    + (.): Lông lá tự nhiên, sạch sẽ, đã có ca vát do cơ địa, nước nôi như xả lũ với phong cách phục vụ và nhu cầu tình dục thì với em nó nước nôi luôn vô bờ bến
    + Dịch vụ cam kết: Đủ hết trừ các món thể thao về lỗ nhị còn đâu e nó thích hết. Kèn sao đê mê nút cán rất điệu nghệ, liễm ti liếm bi thì phê lòi trĩ, hôn môi vét máng đúng gu em nó anh em vệ sinh mồm miệng thơi tho để cuộc hoan lạc được thỏa mãn nhất

BananaBlue, cucumaru2701, Tungtruong2 người khác thích điều này.
  2. Ảnh 2 ấn tượng đấy

3. em này thế nào bác cho ý kiến đi

4. trc đã check e này 1 lần rồi. hôm nay thấy bộ ảnh mới sướng bi quá nên lên đường gặp lại cố nhân xem thế nào.
    với giá 300k thì e này khá ngon.dáng dấp đẹp.mặt mũi ổn,biết khẩu dâm SV cũng thuộc dạng miệt mài.sau bao lâu gặp lại e nó còn có vẻ trắng và xinh ra.
    chúc gái đông khách nhé :)

5. Tui chưa check bác ơi

6. thank bác.e cũng đang định lên đường

7. Chúc em đông khách

8. oke yên tâm rồi =))

9. em này được cái dịch vụ tốt,đá lưỡi đê mê,hợp tác các tư thế.còn chủ động nữa,thấy mình chơi truyền thống 1 lúc còn tự giác hỏi a có muốn e cưỡi ngựa không
    nói chung là chim ưng phết

Tungtruong thích bài này.
  10. thái độ tốt thế cơ à bác.thế là lại phải lưu số rồi

11. cứ dịch vụ tốt hợp tác là tiêu chí đầu tiên r bác ạ.thank bác

12. đọc thấy em này thái độ đc khen quá nên check thử xem sao.nói chung khá ưng.body nhỏ nhắn khúc nào ra khúc đấy ngon nghẻ.thái độ tốt đúng như quảng cáo.300k đáng để check lại

13. rảnh chả biết làm gì set thử lại cái kèo với em.lần t2 gặp lại e vẫn nhiệt tình ngoan ngoãn như thế.vẫn còn nhớ mặt mình nên 2 ae nói chuyện có phần tự nhiên hơn.đôi khi nói chuyện mới thấy mỗi người 1 câu chuyện.các bác rảnh đi ủng hộ em nó nhé

14. vừa tiễn e nó về xong,đánh giá qua thế này mặt nét xinh.thân hình nóng bỏng mông cong bím khít nước nôi nhiều.chắc chắn sẽ gặp lại

15. em này được khen quá nhỉ ;))

16. Ngon đấy. Sẽ gặp em

17. 300 chống vã đúng như bác tả thì ngon quá rồi