1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

400K VÂN NAVY - GÁI MIỀN TÂY, MÁ HÂY HÂY - DỊCH VỤ MIỀN TÂY LÀ SỐ 1

Thảo luận trong 'Cave Trần Duy Hưng kiểm định' bắt đầu bởi Tình ca 50, 9/8/17.

1. [​IMG]

Vân Navy thân hình mềm mại, chân dài cao ráo, máy móc nước nôi đều ổn áp cả. Còn chờ gì hơn mà ko chén e nó đi, 400k thôi.
    Đấy, nghe ô e hót như rao vặt cho vào tai sáng nay, ừ thì lên đường, làm cốc cà phê nhiều sữa cho ngọt giọng, định tán tỉnh e nó chơi mà ngờ đâu bị e nó tán ngược :)) Ae bước vào lobby mà thằng cu lễ tân chảy cả rãi ra vì cái giọng ngọt ngào của e nó. Ấy chờ đi e, để a mày bú trước đã, xong mời mày lên checkerviet mà chén nhé :)) Sau màn dạo đầu ko thể tốt hơn là màn hôn hít ngay cửa nhà tắm, thổi kèn trong nhà tắm là một trong những tiêu chí hàng đầu của phim sex thập niên trước đấy. Ko giống thổi kèn trên giường tẹo nào đâu ae nhá :)) Thử đi ae, chất giọng mía đường ấy, vừa mút chim vừa thở ra từng câu chữ dâm đãng. Ai mà chịu được. Đến đoạn hạ chày thì thôi, khỏi đỡ, kể lại cho ae vẫn còn đang run. đệt mợ cái giọng miền trong ấy, sao mà nó sướng thế cơ chứ, kêu rên nghe nó lọt tai ko thể tả lại nổi. Cái ớ ớ nghe nó cũng thật hơn ối e ngoài Bắc này. Thôi thôi, ae checker tự đi mà trải nghiệm, éo kể nữa đâu, mai làm phát nữa mới chịu được

Nghệ danh: Vân Navy =))
    Body: Chân dài, muốt mượt, trường túc bất chi lao ;))
    V1: Đẹp đấy, tự nhiên, bóp vừa tay, mút vú thoải mái
    V2: Dáng đẹp (chân dài mà)
    V3: to khoẻ, chắc nịch
    V4: Lắm nước, nhiều cảm xúc, chưa vét thử, các thánh vét thử xem
    Thái độ: Miền Tây thì max chiều khách nhé ae :))
    Giá: 400k/shot
    Thời gian hoạt động: 11h - 00h00 hàng ngày
    Khu vực: Trần Duy Hưng
    Số điện thoại: 0979 198 652
    Pass bạn a checkerviet

meo.meo, Tungtruong, Thánh Đụ5 người khác thích điều này.
  2. Hóng report của anh em :)))

3. Trắng mịn không tỳ vết

4. hàng mwois quá, chưa có ae nào test nhỉ

5. Nhìn đươc đấy nhể.....

6. Da trắng mặt xinh nhìn là chịch.

E ở xa quá a ko chịch tới

7. Cao ráo người chắc chắn đấy.

8. Ngon và rẻ đấy,thích ảnh thứ 2 từ dưới lên :d

9. Trưa nay mới gặp xong, tình cảm như người yêu, thái độ tốt. Sẽ gặp lại e trong lần sớm nhất

10. Có cho tevet, 69 không bác? Thanks

11. Bác nào đi rồi rp để mai đi nào

12. đã check.mặt dâm,SV đầy đủ hôn môi tevet các kiểu.được thêm quả chân dài diểm cộng phết,làm tí bê vác la hán đẩy xe bò cũng phê tụt cả bi

13. Nhìn mông em chổng lên nhô l*n ra mà làm anh thấy kích thích quá,mong có 1 ngày đút con cu vào bướm em.

14. ngon bổ rẻ.người ngợm ngon dịch vụ kĩ càng.thái độ phục vụ vui vẻ nhiệt tình.

15. E cũng đang định đi thấy ae có vẻ ko ổn vs em nó chắc tạm hoãn vậy hxhx bác bánh xác nhận xem thế nào để ae đi sau còn đc tận hưởng

16. Muốn gặp em quá.

17. Đẹp như người mẫu , chúc em luôn đông khách nhé

18. tóc dài đúng chất miền tây cao ráo sẽ check sớm thui

19. Sét kéo qua đêm đc k bánh